• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 MINI V12 FOR N5230 V40.6.3 [24/03/2011]

namhbnam

trong 4r chua co cfw n97mn for 5233 nao ca. 5233 co the lam 1 cfw y het nhu tren. do mjh ko co 5233 de test nen ko lam cho no.
ai dag dug 5233 thik fw n97mn cothe de lai nick yahoo. mjh se lam 1 ban n97mn for 5233 roi gui cho cac ban test trc

Bạn cho mình một cái test trước nha bạn để cho mình cái bàn phím giống hệt như trên nhé mình thích cái bàn phím ấy.
email: nhok_haru_band@yahoo.com

chungtom123

hien tai thi chua tu chuyen ban fim qwerty dc. nhug co the cook vo de dag.
ban fim nao cua dt ? ban fim 6 dog la cua dan-av thi fai. cook vo cug dc

cho mình hỏi ngoài lề chút. bạn ko trả lời cũng được:D
tại sao mình xem core file lại là C6 nhỉ. trong khi của binh24 thì thấy Core khác:| hay là file quy định chủ yếu là trong Rosf28-|:-?

hung160990

tại sao mình xem core file lại là C6 nhỉ. trong khi của binh24 thì thấy Core khác:| hay là file quy định chủ yếu là trong Rosf28-|:-?

bạn thấy jaf điện thoại mà chỉ cần 2 file thôi không :))
cần gì core :))

wimax16vnn

core cho c6 va n97 thi xai chung.
con rosf2 cho c6 khac va cho n97 khac nhau nha

i3oyduy17

effects co san trog fw chi la fw mac dinh,ko co hieu ung j ca. ai thik thi chep vao C roi bat c2z len. chi 1 so effects moi chay trog menu thoi. nhu effects fuog hoag chag han

anh ơi cho e xin mấy cai effects phượng hoàng dk k anh
có cả sao bay cũng dk anh ạ

anhhiepdhktcn

ko biết có ai bị gióng mình ko nhưng em vào mục setting rất hay bị reset may,mới đâuf thì ko sao nhưng e cứ khởi động lại máy rồi vào mục setting là bị reset .cobacs nào bị vậy ko?

wimax16vnn

ko biết có ai bị gióng mình ko nhưng em vào mục setting rất hay bị reset may,mới đâuf thì ko sao nhưng e cứ khởi động lại máy rồi vào mục setting là bị reset .cobacs nào bị vậy ko?

mjh xaj tu bua den h co bj loi vao settings dau .ban coi reset lai may xem.chac bj xug dot pm.
tinh up ban moi co hieu ung trong menu len ma thay it ai chu y den n97mn wa

Nhoxly00

mjh xaj tu bua den h co bj loi vao settings dau .ban coi reset lai may xem.chac bj xug dot pm.
tinh up ban moi co hieu ung trong menu len ma thay it ai chu y den n97mn wa

đúng đấy. hiệu năng cao mà ít người xài nhỉ?

akhoa9955

bài update pác wimax cung cấp thông tin đầy đủ hơn về CFW nha....^^ thêm cái mở rộng menu cho đẹp nhé pác ^^

OverYou

anh ơi cho e xin mấy cai effects phượng hoàng dk k anh
có cả sao bay cũng dk anh ạ

Hiệu ứng Sao bay + Phượng hoàng xanh bro có thể xúc ở đây !!!
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?x50hn9dvrsf1itz[/DOWNLOAD]

Click thank 1 phát là được >:)

wimax16vnn

Hiệu ứng Sao bay + Phượng hoàng xanh bro có thể xúc ở đây !!!
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?x50hn9dvrsf1itz[/DOWNLOAD]

Click thank 1 phát là được >:)

mai mot rah up ban moi co hieu ung moi, font moi cho ae.
overyou co mod mo rong menu chua?cho mjh xin
p/s: sag di cong truong ,rot mat but cam ung,h nhin mat sau may xau wa.hix

akhoa9955

seach google mua cái vỏ mới đi, mấy hôm trc có thấy 1 pác trên 5s mới nhập vỏ 5230 ấy, 150k ^^

akhoa9955

em bán bút cảm ứng nè! 10k một cây:D mua không xếp?

pác có bán cả nắp lưng hok? ^^ của e màu blue nên định mua thêm cái white :D
@wimax: mod mở rộng menu mình có xin bên topic của nhoxly00 ấy, pác wa đó down rùi thử xem, mình onl mobile ko post lại đc....

Nhoxly00

pác có bán cả nắp lưng hok? ^^ của e màu blue nên định mua thêm cái white :D
@wimax: mod mở rộng menu mình có xin bên topic của nhoxly00 ấy, pác wa đó down rùi thử xem, mình onl mobile ko post lại đc....

đùa thế thôi. mỗi cái máy mua về được khuyến mãi thêm cái nắp lưng mà bác. em còn dư 1 cái để sơ cua:D đang dùng cái màu đỏ. củng đẹp ra phết:D

akhoa9955

đùa thế thôi. mỗi cái máy mua về được khuyến mãi thêm cái nắp lưng mà bác. em còn dư 1 cái để sơ cua:D đang dùng cái màu đỏ. củng đẹp ra phết:D

hix, sao mình mua vienthonga nó ko cho thêm cái nắp lưng nhi? T_T mua cả bộ 150k mắc :D

Nhoxly00

hix, sao mình mua vienthonga nó ko cho thêm cái nắp lưng nhi? T_T mua cả bộ 150k mắc :D

cả bộ đển dành lỡ bị sao thì thay mà bác :D mà mua hàng phụ kiện chất lượng như thế nào ýk. nó mỏng hơn zin ><