• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 nâng cấp bản 20.0.27

karir2506

Thành công rầu bạn ... hú vía ... vậy giờ bạn chỉ mình can thiệp ngôn ngữ đi ^^
Thx bạn nha ^^

ndtdlhagiang

chúc mừng bạn nhé, bây giờ bạn làm lại các bước từ đầu theo hướng dẫn của mình đi. xem có lỗi gì không nào lưu ý là chỉ can thiệp ngôn ngữ thôi nhá

karir2506

Mình chưa làm bạn ơi ^^
Mình ko hiểu cho lắm ... nghĩa là làm lại từ đầu tới cuối và thay bằng gói ngôn ngữ Vn đúng ko bạn.
Thx

ndtdlhagiang

uh, bạn làm từ từ từng bước 1 theo đúng như hướng dẫn bạn tải về là được. làm tới bước nào chụp hình bước đấy cho tiện theo dõi nếu có lỗi bạn ạ

karir2506

Vẫn ko đc bạn ơi >.< Mình đã làm theo đúng các bước và làm thì đc 1/4 nó báo lỗi >.<

ndtdlhagiang

lỗi ở bước nào hả bạn, bạn gửi hình lên đi, nếu bạn không gửi hình lên thì mình chịu

karir2506

Cuối cùng mình cũng bít lỗi của mình ở đâu rầu ^^ Ngay chỗ chọn file TV để flash thì mình cứ chọn nhầm >.<
Nhưng giờ cáp ko nhận với PC nữa ... sao làm đây hjx hjx

ndtdlhagiang

1. bạn khởi động lại điện thoại cắm lại cáp vào pc,
2. nếu cáp không nhận với pc thì bạn có thể cài lại pc suite của nokia xong khởi động lại máy tính và cả điện thoại nữa, lại cắm cáp vào pc

karir2506

Chết ... khởi động xong máy báo có lỗi ... mất widget homescreen và cả đồng lổ, ịch,v.v. ngay màn hình chủ >.<

ndtdlhagiang

lỗi này có lẽ do hack máy mà ra, bạn thử khởi động lại xem nào, có gọi đến gọi đi được không

ndtdlhagiang

tù từ đã, vội gì, bạn xem có lỗi gì không đã, mất hack thì tiếc lắm, chưa hack được fw 20 đâu