• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

sangbenh

sangbenh ko hiểu ý mình rồi....
làm ơn nhận xét cho đúng.mới vừa jaf lại bản của bạn đây.nhìn rõ nhé

nhận xét vậy giang hồ ai coi mình ra gì nữa

love89

trong mục intenet vẫ còn bản đồ đó sangbenh à jaf song mình tải dữ niệu bản đồ ovi chép vô thẻ có dùng đc ko sangbenh........đã jaf xong

sangbenh

trong mục intenet vẫ còn bản đồ đó sangbenh à jaf song mình tải dữ niệu bản đồ ovi chép vô thẻ có dùng đc ko sangbenh........đã jaf xong
bạn lên trang chủ dow bản đồ về cài.bản đồ đã xóa rồi.nếu cài ko dc thì de up bản khác
vấn đề là cái vụ tin nhắn đó thì sao

love89

bạn lên trang chủ dow bản đồ về cài.bản đồ đã xóa rồi.nếu cài ko dc thì de up bản khác
vấn đề là cái vụ tin nhắn đó thì sao
đã hết lỗi đấy rồi có thể là do mình jaf..mình ẩu wa......thank bạn rất nhiều......vay icon bản đồ trong intenet là sao vậy bạn....

sangbenh

đã hết lỗi đấy rồi có thể là do mình jaf..mình ẩu wa......thank bạn rất nhiều......vay icon bản đồ trong intenet là sao vậy bạn....
đó là di tích lịch sử.kết nối dt Nokia Ovi Suite update

ducthanh2603

bác cho em hỏi các lần update cái j thế.chỉ là update nhưng cha bảo là update cái j cả.nên cũng chả biết là có cần thiết để flash lai không?

sangbenh

bác cho em hỏi các lần update cái j thế.chỉ là update nhưng cha bảo là update cái j cả.nên cũng chả biết là có cần thiết để flash lai không?

mỗi lần là 1 sự thay đổi nếu bạn theo dõi chắc chắn sẽ nắm vững.các bản sau sữa lỗi các bản trước nếu bạn xài bản trước thấy ổn thì khong cần update .up nhầm khi khong hợp.update theo yêu cầu mà:D

stun

Mình mới Jaf bản Ko unlock hiệu ứng mới, thank sangbenh đã cho 1 cfw good, test sơ qua thì mọi cái đều ok, chỉ phát hiện 1 lỗi nhỏ như sau: Rompatcher ko tự động apply được (khởi động máy xong là phải vào apply bằng tay dùv đã để Auto). Còn cái từ điển VHDict làm sao xài hả bạn , data ??? Bạn đưa lên cho ae xài luôn nhé. Cám ơn nhiều!

sangbenh

Mình mới Jaf bản Ko unlock hiệu ứng mới, thank sangbenh đã cho 1 cfw good, test sơ qua thì mọi cái đều ok, chỉ phát hiện 1 lỗi nhỏ như sau: Rompatcher ko tự động apply được (khởi động máy xong là phải vào apply bằng tay dùv đã để Auto). Còn cái từ điển VHDict làm sao xài hả bạn , data ??? Bạn đưa lên cho ae xài luôn nhé. Cám ơn nhiều!
đã có links từ điển trên #1 anh em chú ý.