• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

love89

mình tải xong và giải nén xong rồi bây giờ mình phải làm gì vơi nó đây giúp minh với mình gà lắm.............thank bạn..........

love89

sangbenh nhá vào số 0974640058 mình gọi lại trao đổi cho tiện ok.....

ht8xlove

Kiểm tra lại đi bạn , ko phải chém gió đâu . Vấn đề là mình tải cái rosf2 của bạn về flash thấy vậy mới bung ra xóa nốt đi đó

sangbenh

Kiểm tra lại đi bạn , ko phải chém gió đâu . Vấn đề là mình tải cái rosf2 của bạn về flash thấy vậy mới bung ra xóa nốt đi đó
kiểm tra rồi ko như bạn nói.có cần chụp ảnh quay phim ko

Thêm một vấn đề khiến mình cảm nhận ngay được rằng Sangbenh làm bản NOUNLOCK còn sơ sài quá . Cụ thể là mình đã bung rofs2 ra , trong Resouce/Skin . có tới 4 skin nhưng ở bên Private/10207114/import thì chỉ có 3 . Sangbenh đã xoá nhầm một skin nhưng vẫn để lại file xx.skn nên khi vào cài đặt theme có 1 skin chỉ hiển thị file xxx.skn . Tuy đây là lỗi rất nhỏ nhưng đủ để đánh giá bản nay bạn làm sơ sai quá . Một vấn đề nửa của bản này là bình thường thì rất mượt . nhưng thỉnh thoang lai giật giật nhất là cái Swiper khi nhận cuộc gọi . Chỉ là một chút góp ý , ko phải mình chém mong các bạn dừng chém nhé

ai gặp tình trạng như bạn này làm ơn nói cho mình biết còn ko nói cho bạn này biết dùm.thanks

Chỉnh sửa cuối:

nam1911

ban nay tao menu 4x4 the nao vay ban?
minh su dung caj pm menu 4x4 k caj dc
no bao phan caj dat da co san trong may

giang6688

Bạn ơi, mình muốn dùng cái bàn phím Full Qwerty kiểu cũ và thêm cái mini Qwerty vào có dc không vậy ????

dongbeclin

bản Rofs Anna Swipe to unlock v2.0 có lỗi rồi chủ thớt ơi, không sao chép danh bạ từ bộ nhớ khác được