• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

dongbeclin

bản Rofs Anna Swipe to unlock v2.0 lỗi danh bạ nha pro, không sao lưu được , không tạo mới được >>.<<

love89

ban nay tao menu 4x4 the nao vay ban?
minh su dung caj pm menu 4x4 k caj dc
no bao phan caj dat da co san trong may
bạn jaf xong sẽ có sẵn vào phần công cụ rồi tận hưởng thôi......

love89

có jaf chưa vậy bạn
trưa nay di làm về bực mình không ngủ được thế là mình tự tìm hiểu và cuối cùng đã jaf xong........thank sangbenh rất nhiều.....ah cho mình hỏi bản này sangbenh bỏ bản đồ rồi đúng ko?

sangbenh

trưa nay di làm về bực mình không ngủ được thế là mình tự tìm hiểu và cuối cùng đã jaf xong........thank sangbenh rất nhiều.....ah cho mình hỏi bản này sangbenh bỏ bản đồ rồi đúng ko?

? mà tự tìm hiểm nữa vậy.cho vào với core cù là jaf thôi mà.bỏ bản đồ rồi

love89

? mà tự tìm hiểm nữa vậy.cho vào với core cù là jaf thôi mà.bỏ bản đồ rồi
mình không nghĩ nó lại đơn giản đến như vay...,mình ko biết nhạc đọc ở đâu..cho mình bản đồ và chuyển đổi sóng mạng được ko?..

sangbenh

mình không nghĩ nó lại đơn giản đến như vay...,mình ko biết nhạc đọc ở đâu..cho mình bản đồ và chuyển đổi sóng mạng được ko?..
lên bài #1 đọc để biết thêm chi tiết.sao đòi bỏ giờ lại đòi cho vào vậy

love89

mà bạn jaf bản đó sao rồi.có lỗi j không.để mình còn khắc phục
mình test sơ bộ và có cảm nhận như sau:rất đẹp mượt ram ôn định 40mb....ko hiện thông báo tin nhăn khi khoá đóng....

sangbenh

uh hiển thi mở khoá và hiển thị tin nhăn chưa đọc chứ,bản này đã fix đc lỗi chữ nhỏ ơ trình phát nhạc.
mình ko xài bản mở khóa.nhưng tin nhắn chưa đọc thì có đèn thông báo.còn lõi chừ nhỏ chưa thấy ai nói.mà chữ nho là sao.vào thì nghe.chứ xem chữ gì nữa nhỉ:D

love89

mình ko xài bản mở khóa.nhưng tin nhắn chưa đọc thì có đèn thông báo.còn lõi chừ nhỏ chưa thấy ai nói.mà chữ nho là sao.vào thì nghe.chứ xem chữ gì nữa nhỉ:D
lời bài hát đó bạn..lỗi tin nhắn này bản c6v40 cua thaingocduan cũng mắc phải..