• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

sangbenh

theme mới nè

Chỉnh sửa cuối:

Lan_Truong

cho mình hỏi chút Bác Sangbenh nhé:
Hôm nay mình jaf cho con 5530 cũng sai ban của bác
sao mở phản mềm lên no ko có đồi máy này
trước giờ mình toàn saii cho 5k8 giờ mới chơi thử 5530
sory ko phải bên này nhưng thấy bác bên này hoi luôn cho tiện

sangbenh

cho mình hỏi chút Bác Sangbenh nhé:
Hôm nay mình jaf cho con 5530 cũng sai ban của bác
sao mở phản mềm lên no ko có đồi máy này
trước giờ mình toàn saii cho 5k8 giờ mới chơi thử 5530
sory ko phải bên này nhưng thấy bác bên này hoi luôn cho tiện

sao pro vẫn chưa hiểu câu hỏi

sangbenh

mà sao ko thấy ai nhận xét về bản này nữa nhĩ ko biết còn lõi gì nữa ko đây

ksmanhdung

Pin bản này kém quá. Dùng Chưa đc 1 ngày.đấy là ko nghịc và để chế độ chờ. Nghe gọi rát ít. Nghe khoảng 15 phút.

thanhthe1

imelo bị lỗi mà!theo bác thì nên dùng imelo hay ttpop ?cái nào hơn vậy?cái nào ngốn ram hơn vây bác?

vanngocht

bản 3d này có ai bị lỗi wifi như mình kô nhỉ ?
Kết nối dc wifi rồi mà kô duyệt web hay vào nimbuzz dc, cả trình duyệt web của máy hay operamini cũng thế, mình cũng đã thử với nhiều mạng wifi khác nhau đều thế cả thế cả

thanhthe1

em đã định dạng lại thẻ và jaf bản 3D có trượt mở khóa!vào imelo sao khi jaf thì vào được!nhưng chả kick dc vào đâu ca!sau đó cóp nhạc!khởi động lại!không vào được nưa luôn!tim bản mới cài vào nó bảo đã có sẵn=>bó tay

sangbenh

em đã định dạng lại thẻ và jaf bản 3D có trượt mở khóa!vào imelo sao khi jaf thì vào được!nhưng chả kick dc vào đâu ca!sau đó cóp nhạc!khởi động lại!không vào được nưa luôn!tim bản mới cài vào nó bảo đã có sẵn=>bó tay
cop nhac vao dau vậy bạn. moi người sài bình thường.vào imelo xoay ngang màng hình nhe.