• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

thanhthe1

cop nhac vao dau vậy bạn. moi người sài bình thường.vào imelo xoay ngang màng hình nhe.
đã làm đi làm lại!làm cả buổi chiều nay mà!cop vào E:Sounds/Digital !(ngoài ra còthuwer cop ra chõ khác!không load dc nhạc thì lại quay về vị trí cũ)vào thư viện nhạc vẫn load dc nhạc!load dc 210 bài!
điều lạ ở đây là cứ kick vào imelo thì nó hiện ra cái loading được mấy giây thì lại quay lại thư mục ban đầu,không vào được!
nhưng hình như là không có thẻ thì nó vào được!lúc kick vào imelo và cắm cáp chọn chế độ ổ dĩa chung luôn thì vào được!rút ra thì load được vài bài!chỉ làm như thế mới vào được!hay lúc chưa cop nhạc vào thẻ thì vào được!
đã định dạng lại thẻ mấy lần và jaf lại mấy lần mà không ăn thua!mong bác giúp đỡ!..trân thành cảm ơn bác...em đã mất cả ngày không làm được mới dám hỏi bác đó ạ

sangbenh

thẻ của em 8g,xoay ngang kiểu gì cũng không ăn thua
bác làm sao ý chứ ai cung đuộc mà.fomat the rồi *#7370# lại xem sao.sao khi jaf dừng cài chuong trình gì.vào tét imelo ngay.nhiều khi ban cài nó xung đột

thanhthe1

bác làm sao ý chứ ai cung đuộc mà.fomat the rồi *#7370# lại xem sao.sao khi jaf dừng cài chuong trình gì.vào tét imelo ngay.nhiều khi ban cài nó xung đột

nhưng mà trong thẻ không có nhạc thì vẫn vào được!nhưng không kích được cái gì cả

sangbenh

love89 cần cái này ko nhỉ.kéo em sang trái gì đó

stun

Sang benh cho mình xin cái fix rompatcher ko auto đi. Thank you!

khangcatn

Mình dùng bản 3D này thấy có lỗi là "Khi mình đang nghe cuộc điện thoại 1 mà có cuộc điện thoại 2 gọi tới ở chế độ chờ thì máy đơ luôn. Khi nào cuộc gọi chờ ngắt kết nối thì máy mới hoạt động bình thường" và cài Vietmap thì không thay đổi cài đặt của Vietmap được. Bạn chỉ mình cách khắc phục nhé!

Chỉnh sửa cuối:

stun

Mình dùng bản 3D này thấy có lỗi là "Khi mình đang nghe cuộc điện thoại 1 mà có cuộc điện thoại 2 gọi tới ở chế độ chờ thì máy đơ luôn. Khi nào cuộc gọi chờ ngắt kết nối thì máy mới hoạt động bình thường" và cài Vietmap thì không thay đổi cài đặt của Vietmap được. Bạn chỉ mình cách khắc phục nhé!
VietMap thì phải cook vào, chứ cài ở ngoài ko xài được đâu, ko bật được GPS và cài đặt ko tác dụng.

love89

tên mở khoá là kéo em sang phải anh tiến,thay đổi hiệu ứng cột pin đi

sangbenh

tên mở khoá là kéo em sang phải anh tiến,thay đổi hiệu ứng cột pin đi

dổi cột pin thì mất 4g đấy bạn nếu.nếu muốn đổi cột pin thì thay theme mới cũng đổi cột pin mà.
để mai làm cho pan cái kéo em sang phải anh tiến .mà bạn đang sài bản nào để mình sửa
mà độ dài khoản 5 chữ thôi.nhui quá nó thừa đấy

Chỉnh sửa cuối:

love89

dổi cột pin thì mất 4g đấy bạn nếu.nếu muốn đổi cột pin thì thay theme mới cũng đổi cột pin mà.
để mai làm cho pan cái kéo em sang phải anh tiến .mà bạn đang sài bản nào để mình sửa
mà độ dài khoản 5 chữ thôi.nhui quá nó thừa đấy
mình sài bản 3d trượt mở khoá uh ko đổi cột pin nữa,bỏ cho mình imelo vì ko dùng cho hiệu ứng lá bay mưa rơi cho đẹp mắt,mở khoá là:anh tiến kéo em sang

love89

ban phai nói bản nào có hiệu ứng đó thì mới dc.
theo bạn thì mình làm cách nào để tạo thư mục effects trong folder resourse ở ô c để có thể đổi mới hiệu ứng theo ý mình?

love89

mình ko hiểu tại sao bản cook lại như vây giúp mình với ..........thank pro