• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 v30 for 5800 V52.0.101 PHIÊN BẢN TỔNG HỢP by sangbenh

bunrieucua

mình muốn thêm thư mục pnht vào rofs 2 để auto cài đặt mấy thứ sau khi jaf xong ý.mình muốn biết bạn cài những phần mềm nào đi cùng bản cook này oy,để mình còn thêm bớt chứ.ah tiện thể cho mình cái file để sắp xếp menu thành như thế này nè.là 4x5 va 5x4 đó
Menu thế này thì search bài của NamTran nhé(cũng trong box CFW này nhé)

sangbenh

mình muốn thêm thư mục pnht vào rofs 2 để auto cài đặt mấy thứ sau khi jaf xong ý.mình muốn biết bạn cài những phần mềm nào đi cùng bản cook này oy,để mình còn thêm bớt chứ.ah tiện thể cho mình cái file để sắp xếp menu thành như thế này nè.là menu 4x5 va 5x4 đó

theo như hình này thì chỉ thiếu mỗi cái ẩn hiện logo mạng và muc lưu trữ thoi bạn ah

ksmanhdung

Chủ thớt có Mod Ghi âm không giới hạn hay là ghi âm 12 giờ ko thế? Cho mình xin đc ko?

ksmanhdung

Sài hãng thử 3 là sao? CHo mình xin mod đấy đi. Swipe to unlock ấy. Không có cái này hơi khó chịu. thanks

sangbenh

Sài hãng thử 3 là sao? CHo mình xin mod đấy đi. Swipe to unlock ấy. Không có cái này hơi khó chịu. thanks
tức là xài my keylock ấy.vừa đẹp vừa xài cảm biến=>pro

ko thì để tói nay mình up thêm bản Swipe to unlock.
mà anh em nghỉ có nên xoá bỏ chương trinh ra lệnh = giong nói,từ điển và đọc tin nhắn ko thấy để cũng ko có ích

love89

hiệu ứng mượt.là ok..hiệu ứng phức tạp=> hao pin,tốt ram.phức tạp thì mau chán lắm đơn giản mà hiệu quả
cám ơn sangbenh đã đọc bài của mình ..nếu có thể sangbenh làm kir niệm cho mình bản này nhưng thêm hiệu ứng của thái ngọc duan bản c6v40 hôm trời mưa ngày 30t7 đó.cột sóng 4g,pin trăng khuyết,và kích thước hiển thị lời bài hát ở trphat nhạc lớn hơn chút được không...thank pro sangbenh trước