• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

khoa1989

đang dùng bản nguyên gốc chuẩn thấy rất ổn định khả năng sẽ để dùng.còn các bản khác bạn nào muốn dùng v52.0.101 thì mình làm cho thui

Cleonardo

Khỗ...hùi trước đợi mỏi mòn bàn phím tìm danh bạ của c6 cho fwcn97 tcho 5k8 m2 tới nỗi chịu ko nỗi phải dứt áo ra đi vì trót mê ăn roi thì bác Thanh lại tìm ra dc bàn fím này ...tiếc là ko dc trải nghiệm cảm giác này.

hantinhtu_baby

Khỗ...hùi trước đợi mỏi mòn bàn phím tìm danh bạ của c6 cho fwcn97 tcho 5k8 m2 tới nỗi chịu ko nỗi phải dứt áo ra đi vì trót mê ăn roi thì bác Thanh lại tìm ra dc bàn fím này ...tiếc là ko dc trải nghiệm cảm giác này.

Symbian vô đối^^D))
Lâu rùi không flash đang xài bản flash lite4 của"MATHANH"xem you tube online thật tuyệt.không biết bản này tích hợp không nhỉ?

khoa1989

ok nếu bạn nào muốn dùng .cái này mang tính ổn định cao.ghét cái hơi chậm thôi

viet19137

Thx trước hỏi sau ~~
Bản 15/6 có tích hợp tự động xoay bàn phím ko mathanh , với cả phần tìm danh bạ thông minh fix chưa .
Con 5k8 cũ của mình sang tên rồi ko tiện jaf lắm , vì thế nên cần hỏi kỹ trước khi jaf hộ @@

Khoaaaa

Active Member
mod tự xoaybàn fím chưa có,dialer vẩn ngu si

Cái gì củng sẳn,ghét thế

hand210

các pro cho em hỏi tại sao em bắt wifi vào wed tại sao hay bị báo lỗi tên máy chủ không hợp lệ

Grindelwald

bác Mathanh ơi! sao bác ko cài thêm bản tiếng Hàn,em là dân mê k-pop nên rất muốn cài tiếng hàn mà ko biết làm thế nào cả,nếu bác có thể bác giúp em được ko bác:D

viettin76

Member
anh Thanh mà ra tay thì các bạn khỏi lo, nếu bạn lo lắng về cháp, bạn kô có thời gian để cháp cho máy của bạn đem máy lại anh Thanh sẽ làm cho

duongdinhqui

mh jaf k dc nên mh phoenix nhưng nó báo lỗi này là sao bạn ơi

jups mh vơi nhé.thích ban cfw quá mà k làm j đc.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Chứ trước giờ bạn flash thế nào thì giờ làm y vậy,dùng core và rosf của anh thanh,thì ổn màhay bạn đang ở ver 101 mà chạy bản này

duongdinhqui

Chứ trước giờ bạn flash thế nào thì giờ làm y vậy,dùng core và rosf của anh thanh,thì ổn màhay bạn đang ở ver 101 mà chạy bản này

mh vãn dùng v52.0.007 bản gốc bạn ah

nvhungtn

mathanh ơi, anh làm 1 bản cook cho 101 dùng v30 được không? em khoái CFW của N97 của anh lắm, nhưng chót lên 101 mất rồi, thấy v30 cũng có nhiều cái hay, nhưng ít người cook quá.