• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini Cho 5800 v52.0.007

tiendaothp

Mình cài bản 15/6 V52.007, không gõ được dấu tiếng việt, đã chọn ngôn ngữ soạn thảo là tiếng việt, bàn fim wt mini và full có hiện đấu nhưng không xài được luôn.

Khoaaaa

Active Member
Bản này mà chuyển ver lên 0.101 là bị lỗi đóá bạn,dùng tạm swype thôi

khoa1989

e sàj v51 vẫn lỗj như thường chứ đâu fảj tạj chuyển v đau

cái này do mod gốc mà bạn.những bản mình edit lên v52.0.101 hoàn toàn không thay đổi gì so với bản gốc nhé

KXT1989

cái này do mod gốc mà bạn.những bản mình edit lên v52.0.101 hoàn toàn không thay đổi gì so với bản gốc nhé

mấy lỗi này hình như do cook menu quay ngang.thấy pảo sửa lỗi dc rùi mà ko thấy anhthanh sửa lai cook fw.dạo nè mấy vip hết wan tâm anh em v5 rùi

KXT1989

mấy lỗi này hình như do cook menu quay ngang.thấy pảo sửa lỗi dc rùi mà ko thấy anhthanh sửa lai cook fw.dạo nè mấy vip hết wan tâm anh em v5 rùi

Khoaaaa

Active Member
thÔng cảm bạn ơi,anh thanh dùng sym3,mà sym3 thì nay đả cook dc rồi,nên...
Vip thì đổi hoặc chuyển os rồi,cam chịu số fận thôi,nokia đáng ghét

KXT1989

thÔng cảm bạn ơi,anh thanh dùng sym3,mà sym3 thì nay đả cook dc rồi,nên...
Vip thì đổi hoặc chuyển os rồi,cam chịu số fận thôi,nokia đáng ghét

VIP nào bit cook sửa lại mấy lỗi bản của bác mathanh đi cho anh em sài ké đi.mình k có máy tính nên nhiêu cái mún tự làm mà botay k có thời gian ra net ma mò đc.nản wá

Khoaaaa

Active Member
cái này chịu bạn à,chả còn ai hứng thú với cfw 97mini trên 5800 nửa rồi,mình ko theo c6 và dùng bản này là vì mưốn ổn định luôn,mà bạn nói lỗi j thế

cuongvt112

Mình dùng bản này khi đút túi quần rất hay bị lỗi là máy tự động chuyển sang chế độ offline mặc dù đã khoá màn hình rồi. Khi chuyển sang chế độ offline lại phải khởi động lại máy, rất tốn pin. Có ai bị như mình không ?

KXT1989

cái này chịu bạn à,chả còn ai hứng thú với cfw 97mini trên 5800 nửa rồi,mình ko theo c6 và dùng bản này là vì mưốn ổn định luôn,mà bạn nói lỗi j thế

gõ tiếng việt k dc ở bàn fim full.rùi ovimap cài k đc.mà thui để tự sự vậy.

KXT1989

gõ tiếng việt k dc ở bàn fim full.rùi ovimap cài k đc.mà thui để tự sự vậy.có khi về fw gốc của máy dùng cho yên bình.hjhj

Khoaaaa

Active Member
Cuongvt:xung đột apps hoặc fát sinh lỗi khi jaf đó pro,mình dùng toàn cfw của ,chưa bản nào có lỗi này đó,reset máy xemsao,ko dc thì reflash luôn

khoa1989

gõ tiếng việt k dc ở bàn fim full.rùi ovimap cài k đc.mà thui để tự sự vậy.có khi về fw gốc của máy dùng cho yên bình.hjhj

đang dùng một bản firmware nguyên bản gốc 100%.chỉ hack không ngon nghẻ

viettin76

Member
mình chưa xài bản 2 của anh Thanh nhưng xài bản đầu thì o.k lắm, giao diện đẹp bàn phím cũng đẹp,

Khoaaaa

Active Member
em Mà ko hấp tấp lên 101 thì đau fải thế này anh,ham chi vậy ko biết,vẩn cứ fải nói nokia đáng ghét
Tháng 10sym wa tay người khác làm riêng ,mong sao sự tập trung sẻ có gì đó giúp sym v5 đở hơn fần nào

KXT1989

hừm.m,fải way về bản 6-6 thôi,hy sinh menu lấy cái bàn fím

đâu cần fải vậy.cook lai them file ngôn ngữ với lại mod ban fim của bác j hum bữa hướng dẫn chi tiết lam mod menu ngang đó là có tiếng việt.hum wa em ngồi ngoài net cook lai bản mà bác mathanh chua cook do.
Bác nào cho hỏi sao em them mod 4g vào ma luc khởi động lai thì có mà đc tý lại về 3g vậy nhỉ