• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mini v30 Cho 523x by ThanhTungHT & Vurain84 [Cover From ThanhTungHT]

zerolove77

đã test... Nhanh - mượt chưa giám nhận xét. nhưng PIN trâu........................ chưa từng thấy :O

quangcon1980

bản này sao mình tắt đèn phím cứng ko được vậy anhphu18?chép tắt đèn phím cứng của Duy Thanh vô mà ko thấy tắt.mấy bản khác thì vẫn tắt được mà bản này lại ko,bạn cho ý kiến nha.

hoaiphiung

Quá trình TEST quả PIN của e:
sạc báo đầy lúc 19h ngày 22/08/2011 đến bây giờ là 19h5 ngày 24/08/2011 (2 ngày đúng) Pin còn 2 vạch
trong khoảng thời gian đó e có gọi điện thoại 2 tiếng, chat ola nữa tiếng, nhắn tin ngày gần 200 tin, độ sáng màn hình maximum, rung phải hồi mức 2
như vậy đủ trâu bò chưa tar...hjhj...
vote cho quả PIN...

Luu_Tan_Vu

sạc báo đầy lúc 19h ngày 22/08/2011 đến bây giờ là 19h5 ngày 24/08/2011 (2 ngày đúng) Pin còn 2 vạch
trong khoảng thời gian đó e có gọi điện thoại 2 tiếng, chat ola nữa tiếng, nhắn tin ngày gần 200 tin, độ sáng màn hình maximum, rung phải hồi mức 2
vote cho quả PIN...
pin mình có vấn đề nên pin mình k test được, bản này với bản 01 của tung thì cái nào trâu hơn thế

hoaiphiung

nhưng mà bản nầy thỉnh thoảng bị đơ máy dù Swiss báo ram vẫn trên 40...còn bản SVIP thì chưa bao giờ đơ máy :D ram dưới 5, 6MB vẫn không đơ

vote cho quả PIN...
KINH KHUNG WA! PIN MÌNH 1NGÀY 24GIỜ LÀ MỪNG RÙI

anhphu18

nhưng mà bản nầy thỉnh thoảng bị đơ máy dù Swiss báo ram vẫn trên 40...còn bản SVIP thì chưa bao giờ đơ máy :D ram dưới 5, 6MB vẫn không đơ
bạn cho mình biết đơ khi vào ứng dụng nào k, mình sài chưa bao giờ đơ

hoaiphiung

bạn cho mình biết đơ khi vào ứng dụng nào k, mình sài chưa bao giờ đơ

dạ..nóa muốn đơ lúc nào nó đơ ah anh! e phải bấm nút nguồn chọn tháo thẻ nhớ mới hết ák..hok biết máy e cóa bị j ko..FW gốc vẫn bị..hjxhjx...

thainguu

trùi CFW sau khi thêm mod rompatcher autostart thì hoàn hảo :D chưa phát hiện lỗi ngoài việc cài fMobi lâu lâu thì restart máy, mà cái này em nghĩ là do fMobi mới port qua cho s60v5 nên dính lỗi này chứ ko phải do CFW!! ^^

quangcon1980

bản này sao mình tắt đèn phím cứng ko được vậy anhphu18?chép tắt đèn phím cứng của Duy Thanh vô mà ko thấy tắt.mấy bản khác thì vẫn tắt được mà bản này lại ko,bạn cho ý kiến nha anhphu18 !!!