• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

tranconghd89

nếu full rồi thì để tự cài cũng được bác ah. mà mình thấy có phần mềm tương tự Xplore mà bản CFW C6 của ANHTAMHCM đổi thành máy chủ ấy. bác thử xem cái đó thế nào

Nhoxly00

nếu full rồi thì để tự cài cũng được bác ah. mà mình thấy có phần mềm tương tự Xplore mà bản CFW C6 của ANHTAMHCM đổi thành máy chủ ấy. bác thử xem cái đó thế nào

cái đó dùng không hay bác à. quản lí file trên s60v5 thì chỉ có xplore là nhất thôi àk 0.o

tranconghd89

mình lại thich font full hơn. bản mới này bác định cho font gì vào. cứ để font cũ cũng đẹp mà

Nhoxly00

mình lại thich font full hơn. bản mới này bác định cho font gì vào. cứ để font cũ cũng đẹp mà

em củng thích font cũ hihi.
@all: thay font không có tiếng trung nhé, vẫn giống font cũ. ai muốn có tiếng trung thì mình sẽ post lên, chỉ cần đưa vào E:\resource\font\ khởi động lại sẽ có font :D

minhtuanhttm

Bác up sớm nhé, đang mong bản update của bác đây, đổi gió chút xem thế nào, đang dùng bản Blaze nghe các bác nói fix đc Camera roài nên muốn chuyển wa. hihi :D