• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

huyhieu901

flash nhiều không sao đâu bạn, máy có thể flash mấy nghìn lần...
P\s: Mình đang cố gắng fix phím camera, fix xong sẽ post lên, đảm bảo có rất nhiều cải tiến hơn bản hiện tại bạn à... chờ xem nhé. phím camera là do N97 có autofocus, khi chụp cần thêm 1 lần canh nét nên mới thế. hazj. đau đầu quá ><

cố lên bạn mjnh chờ bản cập nhật của bạn đó online bằg dt nên ko thank dc sr nhiều hjhj mà cho mình hỏi ngoài lề tí có cách naò giúp taỉ phần mềm từ mediafile ko?

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Mem dùng 5233 nhiều lắm mà. ấy vậy mà ít người vào ủng hộ... kể củng đáng buồn....

Chẳng buồn gì cả! Thế là vui rồi! Vì Nhoxly00 mới xuất hiện cook nên anh em chưa nghe tên tuổi! Ráng cook thêm 1 thời gian nữa người ta ủng hộ có mờ ầm ầm =D> Xài C6 hao Pin + Ram yếu vì không tự giải phóng Ram như N97, N97mini !

Cứ yên tâm là có tôi ủng hộ cho! Cố lên! Lúc trước tôi mới post lần đầu chỉ có 21 hay 23 người click thank ủng hộ thoy à ;;)

Nhoxly00

cố lên bạn mjnh chờ bản cập nhật của bạn đó online bằg dt nên ko thank dc sr nhiều hjhj mà cho mình hỏi ngoài lề tí có cách naò giúp taỉ phần mềm từ mediafile ko?

tải bằng đt thì phải dùng opera bạn à. hihi

Chẳng buồn gì cả! Thế là vui rồi! Vì Nhoxly00 mới xuất hiện cook nên anh em chưa nghe tên tuổi! Ráng cook thêm 1 thời gian nữa người ta ủng hộ có mờ ầm ầm =D> Xài C6 hao Pin + Ram yếu vì không tự giải phóng Ram như N97, N97mini !

Cứ yên tâm là có tôi ủng hộ cho! Cố lên! Lúc trước tôi mới post lần đầu chỉ có 21 hay 23 người click thank ủng hộ thoy à ;;)

thanks đại ca :D

Nhoxly00

Thông báo: đã fix phím cứng camera, rất có thể update vào ngày mai, mọi người chờ nhé. :D

Nhoxly00

Copy cả bộ vào àk :))

p/s: Từ từ rồi fjx để tìm lỗi rồi fjx hẵn 1 lần luôn

đưa lên cho anh em xài đã :)) hehe. Không phải copy cả bộ mà là copy có chọn lọc!:)) file toàn là dll thì làm sao em có khả năng so sánh tìm lỗi đc??? :(( chắc là chiều nay dùng hex làm việc với chúng thôi :D
p\s: mà bác là cái bác ý ý hả? :D

Cố gắng lên nha! Cứ từ từ :p

:D thì cứ từ từ đây nè bác. Đang đợi bác bình up bộ icon e7 lite của ông ấy lên. Nhìn đẹp ra phết :D

hay quá ta, hôm nay là có rùi ah, \-/

nếu nó hoạt động ổn định thì trong hôm nay sẽ có bản mới :D

Nhoxly00

Vay chjều nay em lên test bản mớj nhé nh0xly..chjều nay có hàng ko :D

dự định là như thế :D hehe, fix hết các lỗi rồi, bản này các bác tét còn lỗi gì ngoài 2 lỗi mình nêu ra ở trên không? để mình nghiên cứu fix luôn một thể...

huyhieu901

dự định là như thế :D hehe, fix hết các lỗi rồi, bản này các bác tét còn lỗi gì ngoài 2 lỗi mình nêu ra ở trên không? để mình nghiên cứu fix luôn một thể...
cố lên nha bạn ơi mình chờ bản mới đó hjhj

bente402

uhm còn lỗi cam với đèn phím thôj..ngoàj ra ok rồj.cũng gần đầy đủ m0d nhu của duythanh roj..để 2h mình lên test..bạn up file đi

Nhoxly00

uhm còn lỗi cam với đèn phím thôj..ngoàj ra ok rồj.cũng gần đầy đủ m0d nhu của duythanh roj..để 2h mình lên test..bạn up file đi

đèn phím không tắt nhé bạn. tắt đèn mình thấy như là đèn bị hư vậy đó. kệ, đèn led không tốn điện đâu. hihi

All: Nghiên cứu đưa Xplore 1.5.2 vào FW nào :D

thangku1989

Nhoxly00 ơi cho mình xin yahoo của bạn được không mình muốn học hỏi bạn cách cook CFW mình rất có hứng thú với cái này nhưng không biết làm từ đâu

Nhoxly00

thangku1989

đầu tiên mới vào thì bạn đọc cái này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-Hướng-Dẫn-Cook-FirmWare-Các-Thắc-Mắc-Về-Cook-FirmWare
đến tối mình mới online được, bây giờ mình đang có một vài chuyện. hihi

mình đoc rồi nhưng cho mình hỏi 1 câu thôi, khi minh bấm vào Extract để giải nến đúng không nhưng cho minh hỏi thư mục này nó nằm ở chỗ nào giải nén ra rồi mà không biết chỉnh sửa chỗ nào hết

Nhoxly00

mình đoc rồi nhưng cho mình hỏi 1 câu thôi, khi minh bấm vào Extract để giải nến đúng không nhưng cho minh hỏi thư mục này nó nằm ở chỗ nào giải nén ra rồi mà không biết chỉnh sửa chỗ nào hết

nó ở trong thư mục rosf2 cùng thư mục với phần mềm bác dùng để Extract đó! mà nên dùng NFEstd để làm nha bác, chứ đừng dùng Soft như trong bài đó, lỗi đó :D

tranconghd89

hehe. up luôn đi bác ơi. trưa vè em test luôn. nóng ruột quá. hihix
mà mình thấy để đèn bàn phím đẹp hơn mà