• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

Mình Flash nhiều lắm rồi mà chưa bị bệnh đăng ký lại GPRS này lần nào!!

đúng rồi. mình củng chưa bao giờ cài lại cấu hình cả. trong này đã tích hợp sẵn cấu hình các mạng ở Việt Nam rồi mà 0.o
P\s: có ai mê bb8700g không nào...

huyhieu901

Mình thấy bản này ngoài một số lỗi như chủ topic nói thì mọi thứ đều rất ổn ,chạy rất mượt, ram luôn ổn định

Mình thaấy bản này ngoài 1 số lỗi như chủ topic nói thj minh thấy bản này chạy rất mượt ram luôn ổn định thank chủ topic nhiều mog bạn sẽ có nhiều bản hay hơn

Sr online bằg dt nên gửi bài bị lố

Nhoxly00

Mình thấy bản này ngoài một số lỗi như chủ topic nói thì mọi thứ đều rất ổn ,chạy rất mượt, ram luôn ổn định

Mình thaấy bản này ngoài 1 số lỗi như chủ topic nói thj minh thấy bản này chạy rất mượt ram luôn ổn định thank chủ topic nhiều mog bạn sẽ có nhiều bản hay hơn

Sr online bằg dt nên gửi bài bị lố

cảm ơn bạn rất nhiều. bây giờ mình đang tìm cách fix lỗi phím cứng camera thôi, chỉ còn lỗi đó nữa là FW hoàn hảo rồi. hì hì

huyhieu901

Uhm mà cho mình hỏi với bản của mjnh là 1.1.1 chứ kô phải là 1.1.2 liệu mình có làm sai chỗ nào kô nhj?

Nhoxly00

bạn thử down lại xem, mình đã update bản 1.1.2a rồi mà. tích hợp qt vào fw luôn rồi. xài ổn định hơn bạn à!

hongthuy92

Member
lâu lắm rồi ko vào forum.hồi trước 5233 chỉ có ngviethoa với nguyenduythanh cook.h nhiều bạn cook nhỉ.^^tốt thật.phải flash bản n97 này xem sao.hồi trước bản của binh24 ko thể gọi điện.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

link N97mn Glass 1.1.2a Alpha không có swipe to unlock die rồi bạn ơi.fix lại

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

lâu lắm rồi ko vào forum.hồi trước 5233 chỉ có ngviethoa với nguyenduythanh cook.h nhiều bạn cook nhỉ.^^tốt thật.phải flash bản n97 này xem sao.hồi trước bản của binh24 ko thể gọi điện.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

link N97mn Glass 1.1.2a Alpha không có swipe to unlock die rồi bạn ơi.fix lại

link vẫn sống mà bạn :(

huyhieu901

Mình dow bản ko có swip to unlock do mà.mjnh cũng vừa up caì đặt ứg dụng hết rồi giờ fix lai nan quá chờ bản sau vẫy hjhj

Nhoxly00

Bác ơi tất cả các Theme của Bác mỗi Theme dung lượng bao nhiêu đấy.Định xin cái Theme của bác,nhưng nếu nặng quá thì thôi vậy.;;)

bác xin thế thì thôi........nắng lắm không xài được đâu............đưa vào nặng máy đó!

Up Rom con này còn dễ hơn húp cháo =)) đó là với mình nghĩ vậy thui. ke ke :D

tại mình sợ nó die thôi, đọc trên tinhte mà củng thấy sợ....:D không giống như SYM mình, up die thì up lại vô tư không sợ chết ><

Nhoxly00

N97-5230 người ta sôi động và nhiệt tình thế nhỉ............................................

Nhoxly00

Mem dùng 5233 nhiều lắm mà. ấy vậy mà ít người vào ủng hộ... kể củng đáng buồn....

huyhieu901

Chắc tại họ kô thik hoặc kô có hứg thú thui chứ tui ủng hộ bạn hjjj.ngày nao cũg vô diễn đàn xem có phiên bản naò mới mà hay ko mà dao này thấy it quá.mà cho mjnh hỏi flash nhiều quá có bị lỗi máy kô nhi?

Nhoxly00

Chắc tại họ kô thik hoặc kô có hứg thú thui chứ tui ủng hộ bạn hjjj.ngày nao cũg vô diễn đàn xem có phiên bản naò mới mà hay ko mà dao này thấy it quá.mà cho mjnh hỏi flash nhiều quá có bị lỗi máy kô nhi?

flash nhiều không sao đâu bạn, máy có thể flash mấy nghìn lần...
P\s: Mình đang cố gắng fix phím camera, fix xong sẽ post lên, đảm bảo có rất nhiều cải tiến hơn bản hiện tại bạn à... chờ xem nhé. phím camera là do N97 có autofocus, khi chụp cần thêm 1 lần canh nét nên mới thế. hazj. đau đầu quá ><