• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

bente402

em mới học hết lớp 10 thôi bác à.:D thức ngiên cứu mod thôi. Nhức đầu mấy vụ này. Hazj.

chế độ chụp thì không hết đc do phần cứng 5233 khôg giông n97 nha bác...

tuổj trẻ tàj cao đấy :D

OverYou

Không bít là tuổi trẻ tài cao hay không nhưng như vậy là cũng shock phết đấy >:)

socloc20

tiện thể qua topic mình hỏi luôn, mình thấy cái mod tăng chất lượng camera ko có hiệu quả lắm nhỉ, bất kì bản cfw nào mình flash camera đều tệ hơn hơn fw gốc, hình nó nhòe đi, hơi mờ, ko sắc nét như camera fw gốc, ai biết tại sao ko?????
Có thể bỏ cái mod tăng chất lượng camera đó ra được ko nhỉ, có khi bỏ ra nó lại như fw gốc, chứ hồi trước in hình ra khi chụp bằng fw gốc thấy hình rất tốt, nhìn sắc nét nhưng flash bất kì 1 bản cfw nào là khi in hình ra bị mờ mờ chỗ mấy cái viền

wimax16vnn

em mới học hết lớp 10 thôi bác à.:D thức ngiên cứu mod thôi. Nhức đầu mấy vụ này. Hazj.

haha, mới lớp 10 mà mẹt già hơn a rồi :)) a lớp 17

tiện thể qua topic mình hỏi luôn, mình thấy cái mod tăng chất lượng camera ko có hiệu quả lắm nhỉ, bất kì bản cfw nào mình flash camera đều tệ hơn hơn fw gốc, hình nó nhòe đi, hơi mờ, ko sắc nét như camera fw gốc, ai biết tại sao ko?????
Có thể bỏ cái mod tăng chất lượng camera đó ra được ko nhỉ, có khi bỏ ra nó lại như fw gốc, chứ hồi trước in hình ra khi chụp bằng fw gốc thấy hình rất tốt, nhìn sắc nét nhưng flash bất kì 1 bản cfw nào là khi in hình ra bị mờ mờ chỗ mấy cái viền

thì cứ lấy file quy định chất lượng camera từ FW gốc bỏ vào CFW này rồi JAF lại
p/s: mình thì thấy tăng hay ko tăng thì wả cam 2MP vẫn "cùi" như nhau :))

OverYou

Là CFW mà! Sao mà có thể muốn nó hoàn hảo 100% được? Chỉ có thể cải thiện chứ không thể nâng nó lên thành 3.15 Mp được >:)

tung0088

Nói đùa à.Anh đã fix xong 100% lỗi Camera ở 523x.Nhanh nhất thì tối tôi sẻ up FW lên.Chậm nhất là vào sáng mai.Đang cố hoàn chỉnh mấy cái Theme.Thức 2 đềm fix lỗi.nên giờ mới ngủ dậy.Thông báo trước là ban đầu chỉ có FW cho 5233.còn 5230,chưa có máy test!

OverYou

Nói đùa à.Anh đã fix xong 100% lỗi Camera ở 523x.Nhanh nhất thì tối tôi sẻ up FW lên.Chậm nhất là vào sáng mai.Đang cố hoàn chỉnh mấy cái Theme.Thức 2 đềm fix lỗi.nên giờ mới ngủ dậy.Thông báo trước là ban đầu chỉ có FW cho 5233.còn 5230,chưa có máy test!

Nghe cũng "gúm" phết nhờ :D Tưởng bro tung0088 chỉ biết đi chê người khác làm CFW dở :p

0908727527

Nghe cũng "gúm" phết nhờ :D Tưởng bro tung0088 chỉ biết đi chê người khác làm CFW dở :p

Chẳng bao h đc 100%, e fjx lỗi rồi mà e bấm thì lại k có, ng` khác bấm thì lại có chả hiểu sao, e k có lỗi đó thì ng` khác lại có =))

socloc20

thấy thằng 008rohit nó cũng tuyên bố fix 100% lỗi camera của 523x, để xem nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Là CFW mà! Sao mà có thể muốn nó hoàn hảo 100% được? Chỉ có thể cải thiện chứ không thể nâng nó lên thành 3.15 Mp được >:)
không phải, ý mình là mặc dù camera đều là 2.0 nhưng mình thấy camera fw gốc khá hơn CFW C6 hay N97 khá nhiều

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

:)) câu nói chuẩn ko cần chỉnh
5230 đâu lỗi camera mà lôi nó vào đây
lỗi camera đang sử dụng máy 523x nào chả lỗi, mình flash cfw của bạn cho khách vẫn có lỗi đó mà

thích nhất bản của nhoxly00 ở cái bàn phím số gọi điện thoại quay ngang được :)