• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

down cái này về tự cook vào rom cũng dược hả bác, thế bản cập nhật còn gì mới nữa không vậy??

fix camera, đặt thời gian khóa phím, tinh chỉnh hệ thống, có thể thay hiệu ứng nhẹ nhàng hơn (thay font full kí tự và tiếng trung), và.... v..v.vvvvvvvvv

huyhieu901

fix camera, đặt thời gian khóa phím, tinh chỉnh hệ thống, có thể thay hiệu ứng nhẹ nhàng hơn (thay font full kí tự và tiếng trung), và.... v..v.vvvvvvvvv

bao jo thi có bản full vây nhox ơi

Nhoxly00

bao jo thi có bản full vây nhox ơi

bản full thì không bao giờ có! mod cứ ra hằng ngày mà bác :D final thì theo em không nên cho ra. nếu cho ra thì củng không phát triễn nữa. vì là bản cuối cùng mà! đặt mấy tên beta hay final gì của nó củng phải có ý nghĩa hết cả chứ không tùy tiện dc

huutran77

Ngoxly cho mình xin widget hiển thị email ngoài hs với nhé.mình rất cần nhưng tìm hoài k gặp.cám ơn bạn trước nhe.mà sau bạn k cook vào luôn để mìh đỡ phải cài.

Nhoxly00

Ngoxly cho mình xin widget hiển thị email ngoài hs với nhé.mình rất cần nhưng tìm hoài k gặp.cám ơn bạn trước nhe.mà sau bạn k cook vào luôn để mìh đỡ phải cài.

Cái đó thì mình xóa rồi nên không có. muốn dùng thì xem pack ứng dụng bạn nhé! nói chung đọc hết bài 1 thì bạn sẽ có đầy đủ những thứ mình cần!
p\s: viết tên em đúng nhé bác :D

huyhieu901

nhox oi cho mình hỏi ngoài lề tí nha có cách nào để cài hình động kô

socloc20

ai có bộ python nào cài được menu editor ko, mình cài tất cả các bộ python vào nhưng ko bản nào được
Bản của nhoxly hình như có python rồi, mình cài python vào ko được nhưng menu editor vẫn ko chịu chạy

Nhoxly00

nhox oi cho mình hỏi ngoài lề tí nha có cách nào để cài hình động kô

hình nền độg k cài đc. Nếu hjh khởj độg thj xem pài 1 nhé. Hjhj

Đang nghiên cứu Python cho Z k biết được k nhỉ :-?

chăc đc nhưg tôn dug lươg và ứng dụg python cho s60v5 khôg nhjều:(

ai có bộ python nào cài được menu editor ko, mình cài tất cả các bộ python vào nhưng ko bản nào được
Bản của nhoxly hình như có python rồi, mình cài python vào ko được nhưng menu editor vẫn ko chịu chạy

bác xài bộ python nào không dc? Send e nào. Em fix lỗi :D

socloc20

hình nền độg k cài đc. Nếu hjh khởj độg thj xem pài 1 nhé. Hjhj

chăc đc nhưg tôn dug lươg và ứng dụg python cho s60v5 khôg nhjều:(

bác xài bộ python nào không dc? Send e nào. Em fix lỗi :D
cfw của nhox đâu cài được python đâu, đang cần dùng app menu editor mà ko có python cũng bó tay

Nhoxly00

cfw của nhox đâu cài được python đâu, đang cần dùng app menu editor mà ko có python cũng bó tay

thì bác đưa cho em cái bợ python bác cài bị lỗi. Em fix cho bác :( tính làm update trog tối nay, gặp vấn đề này nên muốn fix ngay để kịp dự định)

tranconghd89

em thì thường update vào nữa đêm. 0h sáng Việt Nam, 12h trưa giờ trưa Mĩ :))
đánh up về đêm à, hay đấy, ai có lòng nhiệt tình thì sẽ được thưởng thức.hehehe. đêm nay thì sao bác nhỉ??????;;)