• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

anhphu18

cái này do mình thay effect thôi. không phải lỗi đâu nhé! có thể thây effect bằng c2z

ý là mình down effect trên 4r về thay rồi, nhưng ko full được. không biết sửa được không ta

Nhoxly00

ý là mình down effect trên 4r về thay rồi, nhưng ko full được. không biết sửa được không ta

mình củng không hiểu full của bạn là như thế nào. nhưng bạn cứ thay bình thường. chắc ăn thì cook lại fw thì tốt hơn

cho minh xin loi out khi nhan tin đi

bạn xem lại mấy trang trước....

Nhoxly00

@ALL: Mình xin lỗi các bạn nhé. lỗi gallery mình sẽ fix sau. vì hiện giờ đang có chút chuyện gia đình không có thời gian fix. các bạn cứ xài bình thường, ngoài lỗi kh6ong xem hình toàn màn hình dc thì fw hoàn toàn bình thường nhé. mình sẽ cố gắng fix trong thời gian sớm nhất!

xóa rồi mà

bác thử xin lại bác tùng xem. mình đang có chuyện gấp bạn à!

thangku1989

Lấy tất cả file này nè :
+ peninputgenericvkb.dll
+ peninputgenericitut.dll
+ StaticFeatures.dll
+ 10283389.dll
+ peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc
+ peninputvkbwindowconfiginfo_96.rsc

Bắt đền gì :))

ông ơi cái tất cả file bàn phím đó chỉ có 6 file kia đúng chưa ông thanks nhá mình lôi nó ra đc rùi

thainguu

ko còn lỗi nào hết hả chủ thớt? cái này là hoàn toàn Nokia N97 à??

Ước gì CFW N97 cũng có dial contact ngoài bàn phím Homescreen thì hay biết mấy!!

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

k có đâu bạn

Ai bảo là k :))

thainguu

chủ thớt ơi, sao em down bộ core về rồi, sau đó giải nén ra để chung với file V22 để flash (bản swype to unlock) nhưng tổng cộng chỉ có 6 file, JAF nó nói thiếu file ko flash được, help gấp gấp!!!

Luu_Tan_Vu

nhox cho mình xin mod đèn lim dim nha

flash thử thôi, mắc lỗi ko xem ảnh đc fullscreen à? dùng Photobook thay vậy :D

uhm bản này chắc ko có hả?

chủ thớt ơi, sao em down bộ core về rồi, sau đó giải nén ra để chung với file V22 để flash (bản swype to unlock) nhưng tổng cộng chỉ có 6 file, JAF nó nói thiếu file ko flash được, help gấp gấp!!!

7 file ma down lại xem

mjnha9

mjnh da tung hack ban cua duy thanh
bay gio minh muon dung ban cua ban thi phai chay lai fw goc phai k ban
hay la chay file cua ban luon