• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

thangku1989

test thoãi mái. mình đi ngủ đây :D

vâng. thiếu 1 mod, N97 chưa có. nếu có mod đó và add thành công thì sẽ cho ra final :))

nhok thế thử nghiệm cái bàn phím mới thế nào rùi
cái bàn phím này này
View attachment 345982

nhân tiện cho hỏi luôn cái phần mềm này Swiss Manager Pro 3.0 FULL VI Kienvp có full thật không đấy mình cũng đang dùng bản này cũng của kienpv nhưng hết thời gian dùng thử rùi nên giờ nó bắt nhập key

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

bạn ơi, bạn có thể cho mình cái theme Anna màu trắng như trên hình trong topic nhưng các widget ngoài Homscreen trong suốt luôn không??

Mình thích phông nền trắng nhưng các widget thì ko trong suốt tí nào, cho mình xin nha, cảm ơn bạn rất nhiều!

tranconghd89

thì vẫn biết là add nhưng mình hỏi nó co tương thích không ấy chứ?
thế còn cái phần mềm này Swiss Manager Pro 3.0 có full không thế

mình cài vào bộ nhớ máy thì dùng một thời gian là nó bắt nhập key nhưng khi mình cài sang thẻ nhớ thì dung thoải mái chẳng vấn đè gì cả. bạn thưr cài sang thẻ nhớ xem

mà bản này không để đèn phím cứng hả nhox ơi

thangku1989

mình cài vào bộ nhớ máy thì dùng một thời gian là nó bắt nhập key nhưng khi mình cài sang thẻ nhớ thì dung thoải mái chẳng vấn đè gì cả. bạn thưr cài sang thẻ nhớ xem

có phần mềm nào mà mình không cài xang thẻ nhớ đâu cái kia mình tải của DT chưa thử cái của nhok

tranconghd89

vậy ah. mình cũng dùng của DT đấy chứ. tại trước cài ở bộ nhớ máy dùng mấy ngày là đòi key, từ lúc cài sang thẻ thì không thấy đòi key nữa.hjhj. không hiểu tại sao nữa.

huutran77

Nhoxly có cook vào widget email không nhỉ,điện thoại chạy nhanh và mượt nhưng lại giảm đi độ hữu dụng thì cũng chả được gì,nếu không có chắc mình tìm bản khác flash chứ k sd bản này quá.

Nhoxly00

thì vẫn biết là add nhưng mình hỏi nó co tương thích không ấy chứ?
thế còn cái phần mềm này Swiss Manager Pro 3.0 có full không thế

full nhé bạn!

bạn ơi, bạn có thể cho mình cái theme Anna màu trắng như trên hình trong topic nhưng các widget ngoài Homscreen trong suốt luôn không??

Mình thích phông nền trắng nhưng các widget thì ko trong suốt tí nào, cho mình xin nha, cảm ơn bạn rất nhiều!

mình không có bạn à :(

Nhoxl00 ơi cho mình xin cái bàn phím N8 QWERTY for port C6 mình download ở đây mãi không đc http://forum.pnht.pl/showthread.php?2938-N8-QWERTY-for-port-C6-New-Update-Released

cho xin cái hình test trên máy bạn lun nhá

bạn cứ down fw của mình mà tách ra. chứ mình quăng mod đó đi đấu mất rồi! :(

Nhoxly có cook vào widget email không nhỉ,điện thoại chạy nhanh và mượt nhưng lại giảm đi độ hữu dụng thì cũng chả được gì,nếu không có chắc mình tìm bản khác flash chứ k sd bản này quá.

vì lợi ích chung thôi chị. nếu thêm cái email đó thì mất rất nhiều mod! tốn 3-4mb là không hợp lí! chị có thẻ tìm cái nokia reader! hỗ trợ email tốt hơn mà lại có widget!

anhphu18

nhoxly ơi mình gặp lỗi ko xem được ảnh , chỉ xem anh dạng nhỏ, ko xem toàn màn hình được

thangku1989

bạn cứ down fw của mình mà tách ra. chứ mình quăng mod đó đi đấu mất rồi! :(

trời dùng một lần là quẳng đi như vậy là không đc đâu nhá phải dữ lại để lần sau còn dùng chứ

nhoxl00 ơi mình chưa sử dụng mod này bao giờ có phải nó ở thư mục này không sof2/resource/qwerty nó là 2 file đấy hả

Nhoxly00

nhoxly ơi mình gặp lỗi ko xem được ảnh , chỉ xem anh dạng nhỏ, ko xem toàn màn hình được

thanks bạn. đúng là bị thật. tại lay hoay chuyện gia đình quá nên chưa kịp test nữa. 7h30 em fix nhé. thành thật xin lỗi tất cả các bạn nhé!

Nhoxly00

trời dùng một lần là quẳng đi như vậy là không đc đâu nhá phải dữ lại để lần sau còn dùng chứ

nhoxl00 ơi mình chưa sử dụng mod này bao giờ có phải nó ở thư mục này không sof2/resource/qwerty nó là 2 file đấy hả

bạn cứ down các mod trên diễn đàn mình. sau đó cứ theo đường dẫn mà copy các file của mình ra...

Cái này quen quen ta :))

ừkm. chưa bắt đền bác đâu ><

0908727527

Lấy tất cả file này nè :
+ peninputgenericvkb.dll
+ peninputgenericitut.dll
+ StaticFeatures.dll
+ 10283389.dll
+ peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc
+ peninputvkbwindowconfiginfo_96.rsc

ừkm. chưa bắt đền bác đâu ><

Bắt đền gì :))