• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

0908727527

Nhìn cái hình 1 có lẽ Nhoxly00 chưa có dùng bộ Icons Full N8 cho N97mn nên vẫn còn một số Icons vẫn là của N97mn :D Và a thắc mắc chút là bàn phím N8 thêm vào và loại bỏ Mini Qwerty được sao? Vì thấy mấy bro khác share cái Mod Features.dll loại bỏ Mini Qwerty thỳ sẽ xung đột với bàn phím mới Sym^3 :D

Giờ ông này mới biết àk, chán ông này thật. Perfect on N97 mini :))

Nhoxly00

em đâu có thấy ăn ram bao nhiêu đâu :( ~0.4mb. em đo hết rồi...................

ThanhTungHT

Active Member
em đâu có thấy ăn ram bao nhiêu đâu :( ~0.4mb. em đo hết rồi...................

Em test bản của em,Ram trung bình bao nhiêu?
Lúc test bản 3x4 của em là 62-63mb,chuyển 4x4 và full icon N8 vào ram còn 59,21.
Giá như Em up full fix rùi cho lên #1 thì tuyệt ^^

Nhoxly00

Em test bản của em,Ram trung bình bao nhiêu?
Lúc test bản 3x4 của em là 62-63mb,chuyển 4x4 và full icon N8 vào ram còn 59,21.
Giá như Em up full fix rùi cho lên #1 thì tuyệt ^^

trung bình xài trong một ngày không khởi động lại khoãng ~57,59mb. mà ram là một chuyện! xài mượt ít tốn pin là một chuyện!
p\s: thì em úp full fix rồi đó, cộng thêm gần full mod thì còn đòi gì nữa :))

socloc20

mấy bác quan trọng hóa ram quá, thừa nhiều làm gì đâu, quan trọng là càng mượt và nhanh càng tốt, pin nữa, 2 ngày là ok rồi ( xài fw gốc cũng được 2,5 ngày chứ mấy )

Nhoxly00

em share cái mod fix phím ảo sao không ai down hết nhỉ? :( thế delete làm của riêng vậy...

nhoxjnhzai

mấy bác quan trọng hóa ram quá, thừa nhiều làm gì đâu, quan trọng là càng mượt và nhanh càng tốt, pin nữa, 2 ngày là ok rồi ( xài fw gốc cũng được 2,5 ngày chứ mấy )
hồi mới mua máy pin OFW dùng cũng một ngày tắt ngóm :D

socloc20

bản của nhoxly ko gửi ứng dụng java và sis trong quản lý tập tin qua bluetooth được à, toàn bị " ko thể gửi đối tượng được bảo vệ "

ThanhTungHT

Active Member
em share cái mod fix phím ảo sao không ai down hết nhỉ? :( thế delete làm của riêng vậy...
a save vào acc mediafire a rùi ^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

bản của nhoxly ko gửi ứng dụng java và sis trong quản lý tập tin qua bluetooth được à, toàn bị " ko thể gửi đối tượng được bảo vệ "

Có mod của ngviethoa đấy,cho vào đi!

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

dùng xplore mà gửi bác. ai dùng cái quản lí file mặc định bao giờ :( chỉ có mới flash thì dùng nó cài xplore thui à :D

Nhoxly00

khi nào mới up bản mới vậy nhoxly, hồi hộp quá

đang upload lên mediafile :D hehe. 12h có hàng :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 53 minutes:

Updated!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối: