• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

mình vừa flash cũng ko thấy có swipe, dùng tạm SPB slide unlock vậy :)

ax. nhưng bạn cho mình hỏi là những thứ kia có tốt không? có bị lỗi gi không? mínhe4 xem lại cái swipe. chắc lâu không đụng vào nên mình nhầm cái rosf2 đó mà. hihi

caobang200

Nhox ơi có bản effect sao lấp lánh nhanh,nhẹ không cho mình xin với.mod tap to unlock dùng cho tiện ( ý kiến of mình ) thanks

tranconghd89

ax. nhưng bạn cho mình hỏi là những thứ kia có tốt không? có bị lỗi gi không? mínhe4 xem lại cái swipe. chắc lâu không đụng vào nên mình nhầm cái rosf2 đó mà. hihi

cho mình mod khi gọi điện nó rung rung được không nhox ơi

Nhoxly00

Nhox ơi có bản effect sao lấp lánh nhanh,nhẹ không cho mình xin với.mod tap to unlock dùng cho tiện ( ý kiến of mình ) thanks

tap to unlock thì hơi rắc rối đó bạn. bản sau mình sẽ nghiên cứu add hiếu ứng sao nhé! hihi

caobang200

tap to unlock down mod về cho vào rosf 2 là đc mà Nhox ? mình cook lại bản của Nhox dùng ICON N8 sao lấp lánh nhưng nặng quá,RAM tb 43M hix chắc tại effect full. đang kiếm effect sao nhẹ mà lại nhanh hix

anhphu18

tap to unlock down mod về cho vào rosf 2 là đc mà Nhox ? mình cook lại bản của Nhox dùng ICON N8 sao lấp lánh nhưng nặng quá,RAM tb 43M hix chắc tại effect full. đang kiếm effect sao nhẹ mà lại nhanh hix

ko có đâu pro ơi, đánh đổi đi

Nhoxly00

có cái effect sao mình dùng ở 1.0.1. ram tb ~50mb. nhưng bây giờ kiếm ở đâu không nhớ nữa :D

caobang200

uhm đúng rùi Nhox ơi,cái bản đồ xoá ko hết hix mún cài vào cũng ko đc. cho vào CFW thì Rofs2 không đủ chỗ hix đang ko bít làm thế nào đây.rofs2 Nhox có gì mà full ác có thể xoá gì đi để cho ovimap vào không,giúp với!
cho minh xin cái bản đồ đi bạn minh khong cài dc

Nhoxly00

uhm đúng rùi Nhox ơi,cái bản đồ xoá ko hết hix mún cài vào cũng ko đc. cho vào CFW thì Rofs2 không đủ chỗ hix đang ko bít làm thế nào đây.rofs2 Nhox có gì mà full ác có thể xoá gì đi để cho ovimap vào không,giúp với!

ovimap theo mình thì nó làm chậm máy! bạn sử dụng VietMap mình thấy bản đồ còn chi tiết hơn. với lại mình tích hợp qt vào nên nó full đó bạn...

bente402

Còn lỗi mất swipe to unlock đấy bro ợ..cáj này nhox chưa fix nè,nhox đưa link cái swipe đj để ae tự c0ok vào

Nhoxly00

Còn lỗi mất swipe to unlock đấy bro ợ..cáj này nhox chưa fix nè,nhox đưa link cái swipe đj để ae tự c0ok vào

cái đó không phải lỗi đâu nhé! do mình cook nhầm vào bản không có swipe!

p\s: swipe bạn có thể tìm thấy trong topic của Ngviethoa trên chú ý nhé! :D