• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

anhphu18

nhoxly ơi, bản của cậu phải nói là rất tốt rùi, nhưng vấn đề về ram làm mình ức chế, chạy bình thường thì có 45-50M, thêm hiệu ứng thì 35-40M, có cách nào cải thiện không

m4phja

Bác Nhoxly00 có thể gửi mình bộ qt bác dùng trong CFW của bác được không? tks

Nhoxly00

nhoxly ơi, bản của cậu phải nói là rất tốt rùi, nhưng vấn đề về ram làm mình ức chế, chạy bình thường thì có 45-50M, thêm hiệu ứng thì 35-40M, có cách nào cải thiện không

mình xài thì ram trung bình cứ trên 53 đều đều đó bác. bác có chạy ẩn gì không vậy?

Nhoxly00

@All: xắp tới mình sẽ cập nhật full icon anna và chỉ có 1 bản có swipe to unlock thôi nhé! cập nhật các mod mới nhất!

Nhoxly00

đâu có đâu, chỉ cài opera với ebuddy, với cái swip giải phóng ram ấy,:(

sao kì vậy? mình cài 45 soft với chạy ẩn swiss mà ram cứ trên 53. bạn dùng swiss vào cài đặt chọn tự động giải phóng ram xem nào 0.o

keykeyon

Nhoxly00 cho m hỏi chút. Bản này của bạn Phím Cứng có thay đổi khi chỉnh độ sáng màn hình k vậy? Và khi màn hình tốt chạm vào có sáng lại k? Chăgr biết xin mod này ở đâu nên xin bên bạn vậy. thông cảm cho m nhe!

Nhoxly00

Nhoxly00 cho m hỏi chút. Bản này của bạn Phím Cứng có thay đổi khi chỉnh độ sáng màn hình k vậy? Và khi màn hình tốt chạm vào có sáng lại k? Chăgr biết xin mod này ở đâu nên xin bên bạn vậy. thông cảm cho m nhe!

co ban! hihi cu thoai mai nao!

anhphu18

2 ngày nữa nhoxly về nhà rùi, đang hóng bản của nhoxly :d
cố gắng làm bản mới, ram cao pin lâu hơn chút nha nhoxly

Nhoxly00

2 ngày nữa nhoxly về nhà rùi, đang hóng bản của nhoxly :d
cố gắng làm bản mới, ram cao pin lâu hơn chút nha nhoxly

ac. mình sẽ làm. hihi. có nhửng người ủng hộ nhiệt tình như bạn thì đúng là mình quá cảm động... thanks bạn