• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

namhbnam

cái này có chuyển nhạc bằng nút ấn ở tai nghe ko. mấy cái chả thấy j cả. Ma các bản về sau ram yếu wa. Cái bản chưa sửa lỗi phim cứng chụp ảnh ram toàn 60mb trở lên bây giờ toàn 50

Nhoxly00

cái này có chuyển nhạc bằng nút ấn ở tai nghe ko. mấy cái chả thấy j cả. Ma các bản về sau ram yếu wa. Cái bản chưa sửa lỗi phim cứng chụp ảnh ram toàn 60mb trở lên bây giờ toàn 50

em còn chưa biết. tại không có máy để có thể test đó ạ. hihi

conghungvn

em jaf nhìu lần lắm rùi..sao bj giờ lại thế này nhỷ
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

bente402

Có ra v1.5 ko nhox..có m0d land scap new kià...theo tớ thấy ram càng cao máy càng lag,xài fw của DT ram cao that nhưng đổj effect thì lag kinh khủng..bản cuả nh0x thj ngc laj.lạ thật..vay la phảj chấp nhan ram ít mà máy chay nhanh

huutran77

hướng dẫn mình làm được không???

Tải pm fw cleaner về rồi bung fw ra, sau đó dẫn đến folder vừa bung...bạn search trên gôgle hoặc diễn đàn mình có,hướng dẫn cũng dễ hiểu lắm.mình từng làm rồi nè.

Nhoxly00

Có ra v1.5 ko nhox..có m0d land scap new kià...theo tớ thấy ram càng cao máy càng lag,xài fw của DT ram cao that nhưng đổj effect thì lag kinh khủng..bản cuả nh0x thj ngc laj.lạ thật..vay la phảj chấp nhan ram ít mà máy chay nhanh

mod landcape mới thì mình đợi bản final thì nhất định sẽ nâng cấp. vì không có dt để test nên mình muốn chắc chắn tung fw ra là không bị lỗi. hơn nữa mới chỉ là beta 2 và chỉ có tác dụng ở menu mà không tác dụng với các app nên mình sẽ không up, đợi bản final vậy. hihi

Nhoxly00

Tải pm fw cleaner về rồi bung fw ra, sau đó dẫn đến folder vừa bung...bạn search trên gôgle hoặc diễn đàn mình có,hướng dẫn cũng dễ hiểu lắm.mình từng làm rồi nè.

cám ơn bạn đã trợ giúp. mình sẽ thanks nhiệt tình nếu bạn nào giải đáp hộ mình. hihi

Nhoxly00

nhoxly có rảnh làm một bản ofw nhiều hs cho mọi người dùng đi.hihi

OFW theo mình thì các bản cook kia rất tốt. bạn có thể tìm lại bản cook của bác atrau nhé! cfw của bác ấy theo mình là rất tốt! vì khi quay về ƠFW thì mình chỉ tin dùng bản của atrau!