• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

Nhoxly00

sắp 9h rồi. đã up chưa bác ơi...

hiện tại đang up bản có swipe to unlock. bản không có unlock đã done :D chắc 15p nữa thì có 0.o

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 44 minutes:

Updated ^^

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

các bác test giúp em em cảm ơn các bác rất nhiều. hihi. bản đầu tiên nên củng còn tồn tại một số bug ý mà. hihi. bữa nào đưa cái hình ram lên tới hơn 72mb cho các bác xem :D

bente402

..uả mà sao mình càj vào páo loj cap nhat,la sao ta

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

các bác test giúp em em cảm ơn các bác rất nhiều. hihi. bản đầu tiên nên củng còn tồn tại một số bug ý mà. hihi. bữa nào đưa cái hình ram lên tới hơn 72mb cho các bác xem :D

vào phần ghi âm vẫn bị out ra bạn ah. kiểm tran phiên bản vẫn là 1.0.1

Nhoxly00

ban add ic0n theme bằng soft gì cho mình xin với.mai lên mạng tks nha..hjhj

dùng sícontent đó bạn. bên bõ theme có hướng dẫn hết rồi mà 0.o

vào phần ghi âm vẫn bị out ra bạn ah

ừ. mình chỉ thêm mod và fix lỗi như trên mà bạn. mình đang tìm các dường dẫn của pm ghi âm để fix. nhiều file quá màk ><

thainguu

các bác nào dùng rồi cho nhận xét đi ạ, có thêm một bro CFW cho dòng 5233 rồi hihi

Nhoxly00

các bác nào dùng rồi cho nhận xét đi ạ, có thêm một bro CFW cho dòng 5233 rồi hihi

gửi bác này :D:
Bản này tui nghĩ là sẽ Hot đấy! Vì anh em 523x đang muốn đổi gió qua N97mini !!! =D>
lỗi bàn phím cứng giống của anhtamHCM rùi cũng chưa fix được. Good lắm đang test mong pro sớm hoàn thiện nha. Ak mà bản này có mấy cái hiệu ứng mưa bão sấm chớp không. Ai có cho xin với
chính xác, giờ mới phát hiện
Tên chủ topic này cho cái gì mà flash xong ram lên 73,1 mb thế nhỉ=)), kinh đấy, ram cao nên tks cho cái nữa, mod mới hả nhoxly, gần ngang n97 gốc rồi=))

Nhoxly ơi cáj theme bạn gửi mình cài ko dc.tap tin bi loi

ax. mình cài bình thường mà 0.o để mình gửi lại cho. bạn thử cái này xem: http://www.mediafire.com/?ktp9ze59sms13e3 giải nén trên máy tính nhé bạn! hoặc là kiếm winrar trên s60v5 thì mới giải nén được!

namhbnam

bạn chuyển chế độ cảnh sang chụp ban đêm, chụp toàn cảnh hoặc chụp thể thao thì vẫn dùng phím cứng bình thường nhưng khi mơí bật camera lên thì nó sẽ ở chế độ tự động nên ko sử dụng được phím cứng. Cfw n97 cho 5233 bị lỗi này chưa ai fix được mà máy bạn ko bị sao thì tài quá.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 52 minutes:

9h là có bản mới hả chủ thớt ơi....

ukm đúng rùi con bạn nó bảo chụp được lên mình ko để ý hum nay ấn thử đúng là ko chụp đk thật.

híc khó khăn nhỉ bản mới đang đown mình sẽ test nhanh nhất có thể có lỗi pm lun cho. Mak nói chung minh thấy bản này của bạn là dùng good lắm rùi

mong bn ra nhìu bản tốt hơn nhé

Nhoxly00

vấn đề phiên bản thì mình đã sửa laị rồi mà. hay bạn flash nhầm bản ta?

ukm đúng rùi con bạn nó bảo chụp được lên mình ko để ý hum nay ấn thử đúng là ko chụp đk thật.

híc khó khăn nhỉ bản mới đang đown mình sẽ test nhanh nhất có thể có lỗi pm lun cho. Mak nói chung minh thấy bản này của bạn là dùng good lắm rùi

mong bn ra nhìu bản tốt hơn nhé
thanks bạn. hihi. test giúp mình nhé!

hung160990

*Đưa hình và âm thanh tắt bật máy vào thư mục "bots" trong thẻ nhớ. Các file như sau: khoidong.gif, khoidong.mp3, tatmay.gif, tatmay.mp3.
mod này thế nào vậy
chỉ mình cái :D

Nhoxly00

mod này thế nào vậy
chỉ mình cái :D

ừ. giống như là thay đổi hình khởi động hay âm thanh khởi động ýk. trong thẻ nhớ cua bạn có thư mục bots(nếu không có thì tạo) bạn đưa các file mình muốn với tên file và định dạng như trên vào thì khơỉ động lên sẽ như vậy^^

hung160990

ừ. giống như là thay đổi hình khởi động hay âm thanh khởi động ýk. trong thẻ nhớ cua bạn có thư mục bots(nếu không có thì tạo) bạn đưa các file mình muốn với tên file và định dạng như trên vào thì khơỉ động lên sẽ như vậy^^

thế chỉnh sửa file gì thì có thể nhận ra folder bots
chả nhẽ mình tạo folder nào mà nhét đúng tên file với định dạng thì nó cũng thay đổi à

Nhoxly00

thế chỉnh sửa file gì thì có thể nhận ra folder bots
chả nhẽ mình tạo folder nào mà nhét đúng tên file với định dạng thì nó cũng thay đổi à

nghĩa là sao? bạn tính kêu mình chỉ bạn mod hay là cách dùng? nếu trong thẻ nhớ của bạn có thư mục bots rồi thì chỉ cần đem những file có tên và định dạng giống như trên bỏ vào bots thôi. khởi động lại sẽ thấy! nếu khoông có mục bots thì tự tạo

kiểm tra phiên bản phần mềm vẫn là 1.0.1 nhỉ, tưởng phải là 1.1.1 chứ.

để mình kiểm tra lại nhé 0.o nhiều khi lộn xộn quá củng nhầm 0.o. mình vẫn đang xài ver 1.1.1 swipetounlock mà.