• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

thainguu

bác oi, hiệu ứng themes là gì hả bác? có sữa đc lỗi ghi âm chưa? có thể dùng flash player mặc định play flv ko?

namhbnam

thán phục bác cái quả ram cao lại ổn định nữa. Công phu thât

Nhoxly00

bác oi, hiệu ứng themes là gì hả bác? có sữa đc lỗi ghi âm chưa? có thể dùng flash player mặc định play flv ko?

hiệu ứng sao bay bạy ạ! :D có cả trong menu chứ không giống c6 không có ở menu. Flv thì còn tùy bạn à. cpu của s60v5 quá thấp nên củng khó lắm... ghi âm thì mình đang nghiên cứu này 0.o

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

thán phục bác cái quả ram cao lại ổn định nữa. Công phu thât

bác cứ yên tâm mà dùng. dùng ổn định mà. test 5 6 ngày mới post lên thôi. còn một số lỗi nhỏ không cần thiết thôi àk. bây giờ lỗi lớn nhất chỉ là phím cứng camera thôi àk. hihi

Chỉnh sửa cuối:

vpkado

ax ax. bác làm gì bức xúc thế không biết. thì một vào mod liên quan đến hiệu suất và ram thôi...:D nói ở đây thì bàn dân thiên hạ họ biết à ><
chia sẽ đi pro, mấy cái đó hay chia sẽ cho anh em dùng để riêng mình dùng sẽ " nổ bụng" àh :p

Nhoxly00

chia sẽ đi pro, mấy cái đó hay chia sẽ cho anh em dùng để riêng mình dùng sẽ " nổ bụng" àh :p

test thật ổn định mới share. chứ chưa ổn định làm không được các bác chém em chết :D

Tôi đoán là file 10283344.txt ;;)

bác chỉ được cái đoán đúng...25% :D còn 3 tệp nữa cho bác đoán đó 0.o tệp 10283344.txt là em chỉnh cấu hình theo cách của em chứ không theo cách của topic bác nhé. hehe

vpkado

bác chỉ được cái đoán đúng...25% :D còn 3 tệp nữa cho bác đoán đó 0.o tệp 10283344.txt là em chỉnh cấu hình theo cách của em chứ không theo cách của topic bác nhé. hehe[/QUOTE]

cái file này hôm bữa giờ chỉnh qua chỉnh lại mà chả thấy hiệu quả gì, tăng cao thì cpu nóng và mau hết pin, dể ít nhìn ram thấy buồn, giờ chưa biết làm sao cho nó " xịn xịn" hết trơn:D

Nhoxly00

@ALL: thành thật xin lỗi các bác. ngay bản update đầu tiên mà lại thiếu cẩn thận quá. đã fix qt rồi, mà mãi tìm cách add cái Ovi Maps 3.06 mà không thành. add lại cái 3.04 nhưng lại quên xóa các file xung đột qt, thành ra vẫn lỗi qt. em hứ tối nay em post fix liền cho các bác. các bác đừng chém em. lần đầu on dại. sẵn các bác cho em ý kiến là có nên để lại ovi map hay la xóa bỏ. nếu xóa bỏ thì hiệu năng còn tăng nữa, em sẽ post cho các bác ovi maps 3.06 dạng .sis để các bác cài đặt ngoài. các bác cho em ý kiến đi ạ :))biểu quyết đến 10h các bác nhé :D

cái file này hôm bữa giờ chỉnh qua chỉnh lại mà chả thấy hiệu quả gì, tăng cao thì cpu nóng và mau hết pin, dể ít nhìn ram thấy buồn, giờ chưa biết làm sao cho nó " xịn xịn" hết trơn:D

cpu để cao qua củng hại nha bác. để từ 60~70 thôi, chất lượng ảnh để ở mức 3 chẳng hạn... theo ý của em đấy nhé. cpu cao quá và chất lượng ảnh củng cao thì ra vào các ứng dụng hơi bị giật đấy! nếu s60v5 có chip đồ họa thì còn đỡ...

xubaxabu

Có lẽ nên xóa bỏ, mình ít dùng ovi map vì ở chỗ mình ở chỉ thấy mấy đường lớn lớn thôi, đường nhỏ thì chả thấy đâu cả. Dùng ovi map còn giật lắm, nên có lẽ bạn up file .sis để mọi người ai cần thì cài sẽ tốt hơn (vì đã cook vào fw rồi thì có muốn gỡ ra cũng khó). Mà khi nào bạn sẽ up lên vậy.

Nhoxly00

Có lẽ nên xóa bỏ, mình ít dùng ovi map vì ở chỗ mình ở chỉ thấy mấy đường lớn lớn thôi, đường nhỏ thì chả thấy đâu cả. Dùng ovi map còn giật lắm, nên có lẽ bạn up file .sis để mọi người ai cần thì cài sẽ tốt hơn (vì đã cook vào fw rồi thì có muốn gỡ ra cũng khó). Mà khi nào bạn sẽ up lên vậy.

thanks bác. 10h em sẽ bắt đầu up lên. nếu không có bác nào ý kiến nữa thì em làm theo bác này ^^. tại ý em củng giống bác này :D ovi map chán quá. đã thế em post cả cái google map với cái ovi map luon. google map thì chi tiết hơn nhiều

xubaxabu

Cố lên bạn nhé, hi vọng sáng mai có thể xong để mình dậy sớm up :D Lâu lắm rồi chưa dậy sớm up firmware điện thoại :))

Nhoxly00

Cố lên bạn nhé, hi vọng sáng mai có thể xong để mình dậy sớm up :D Lâu lắm rồi chưa dậy sớm up firmware điện thoại :))

hihi. thanks bạn đã ủng hộ. ^^ có những người bạn như bạn thì mình có động lực để cố gắng hơn ^^