• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97mn Glass 1.2.1 Beta [N97mn-5233]

OverYou

@ALL: thành thật xin lỗi các bác. ngay bản update đầu tiên mà lại thiếu cẩn thận quá. đã fix qt rồi, mà mãi tìm cách add cái Ovi Maps 3.06 mà không thành. add lại cái 3.04 nhưng lại quên xóa các file xung đột qt, thành ra vẫn lỗi qt. em hứ tối nay em post fix liền cho các bác. các bác đừng chém em. lần đầu on dại. sẵn các bác cho em ý kiến là có nên để lại ovi map hay la xóa bỏ. nếu xóa bỏ thì hiệu năng còn tăng nữa, em sẽ post cho các bác ovi maps 3.06 dạng .sis để các bác cài đặt ngoài. các bác cho em ý kiến đi ạ :))biểu quyết đến 10h các bác nhé :D

cpu để cao qua củng hại nha bác. để từ 60~70 thôi, chất lượng ảnh để ở mức 3 chẳng hạn... theo ý của em đấy nhé. cpu cao quá và chất lượng ảnh củng cao thì ra vào các ứng dụng hơi bị giật đấy! nếu s60v5 có chip đồ họa thì còn đỡ...

Chuẩn, tôi test theo cái Mod từ bro thanhhaifire share thỳ đúng là máy hơi giật khi load ảnh & video + Nhanh hết pin hơn :))

Nhoxly00

Chuẩn, tôi test theo cái Mod từ bro thanhhaifire share thỳ đúng là máy hơi giật khi load ảnh & video + Nhanh hết pin hơn :))

ừ đúng rồi. lần đầu em chỉnh y vậy. flash test thấy giật vô đối luôn ><

Nhoxly00

Nhưng phải công nhận là màu sắc nó đẹp hơn thiệt! :D

đẹp thì có đẹp. hihi. nhưng vào ra chậm quá nên lại thôi. không biết có mod nào tăng độ nhạy cảm ứng nửa không bác nhỉ? nhạy rồi em muốn nhạy nữa :D

samiboy007

đẹp thì có đẹp. hihi. nhưng vào ra chậm quá nên lại thôi. không biết có mod nào tăng độ nhạy cảm ứng nửa không bác nhỉ? nhạy rồi em muốn nhạy nữa :D

Được voi đòi 2 bà trưng.kaka

hung160990

nghĩa là sao? bạn tính kêu mình chỉ bạn mod hay là cách dùng? nếu trong thẻ nhớ của bạn có thư mục bots rồi thì chỉ cần đem những file có tên và định dạng giống như trên bỏ vào bots thôi. khởi động lại sẽ thấy! nếu khoông có mục bots thì tự tạo
.

uh chỉ mình mod đó chứ cách dùng đọc là hiểu mà :D

Nhoxly00

uh chỉ mình mod đó chứ cách dùng đọc là hiểu mà :D

xem cái này xem bạn:
+ Thay đổi âm & hình khởi động
Bc1: bạn vào theo đường dẫn sau: \private\10202be9\101F8763.txt
Code của 101F8763.txt:
cenrep
version 1
[owner]
0x100058F4
[defaultmeta]
0
[platsec]
cap_rd=alwayspass cap_wr=WriteDeviceData
[Main]
0x2 int 6 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
0x3 string "z:\\boot\\startup.mp3"
.................
0xD string "z:\\boot\\startup.gif"
.................

Bc2: cái chỗ bôi đen là đường dẫn bạn cop file âm thanh và file hình vào (chú ý: tên âm thanh và hình phải đúng khuôn mẫu trên nhé!)

Nhoxly00

Đã update cho các bác :D
P\s suốt đêm qua tới giờ ngủ được 2h. giờ ngủ bù rồi đi học đây...zZzZ

xubaxabu

Bản này dùng cũng khá ổn chỉ có điều là ko chuyển từ bàn phím số sang full qwerty khi xoay máy. Mà mình cũng chả tìm thấy bàn phím full qwerty chỗ nào cả, thấy mỗi handwriting, mini qwerty với cả alphanumeric keypad thôi.

Nhoxly00

Bản này dùng cũng khá ổn chỉ có điều là ko chuyển từ bàn phím số sang full qwerty khi xoay máy. Mà mình cũng chả tìm thấy bàn phím full qwerty chỗ nào cả, thấy mỗi handwriting, mini qwerty với cả alphanumeric keypad thôi.

ax. sao lại không thâýy? mình vẫn đang xài full qwerty hằng ngày mà bạn.

vjetljen

các bạn ơi có thể flash nhưng dữ lại game mình đang chơi không...mình định flash bản này nhưng ngại cày lại game mình đang chơi quá

socloc20

các bạn ơi có thể flash nhưng dữ lại game mình đang chơi không...mình định flash bản này nhưng ngại cày lại game mình đang chơi quá
được voi đòi hai bà trưng hả bạn, flash xong là dữ liệu trong Sys, System, Private, rescous bị mất hết, còn bạn ko xóa flash xong lỗi ráng chịu

xubaxabu

Mình dùng bản có unlock ko hiểu sao ko vào được trình xem ảnh, ấn vào mấy lần mà nó chả hiện ra gì cả.

Nhoxly00

bản 1.1.2 nounlock không vào được camera bạn ah. bạn xem lại hộ mình với

vào được nha bạn. hồi chiều mình mới chụp hình chia tay lớp nghỉ hè đây này 0.o

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Mình dùng bản có unlock ko hiểu sao ko vào được trình xem ảnh, ấn vào mấy lần mà nó chả hiện ra gì cả.

thanks bác đã phát hiện 0.o

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

vào được nha bạn. hồi chiều mình mới chụp hình chia tay lớp nghỉ hè đây này 0.o

hihix. mình không vào được mà. ấn vào icon mà nó chẳng động đậy gì cả. hjxhjx. format máy rùi nhưng vẫn vậy.hjxhjx. flash lại bản 1.1.1 thì lại được bác ạ

Nhoxly00

hihix. mình không vào được mà. ấn vào icon mà nó chẳng động đậy gì cả. hjxhjx. format máy rùi nhưng vẫn vậy.hjxhjx. flash lại bản 1.1.1 thì lại được bác ạ

để mình xem lại bạn nhé. bản có unlock đúng không bạn? tại bản không unlock mình đang xài không có vấn đề gì cả!

OverYou

để mình xem lại bạn nhé. bản có unlock đúng không bạn? tại bản không unlock mình đang xài không có vấn đề gì cả!

Lần sau post 1 bản duy nhất sẽ tránh rắc rối vì bản đó chúng ta đã test ngon lành rồi :D

Nhoxly00

Lần sau post 1 bản duy nhất sẽ tránh rắc rối vì bản đó chúng ta đã test ngon lành rồi :D

thanks bác, tại đây củng là bài đầu tiên nên củng ít kinh nghiệm post bài. hihi :D

@All: đang post bản mới cho các bạn. bản này tíh hợp cả qt vào fw nhé :D

OverYou

thanks bác, tại đây củng là bài đầu tiên nên củng ít kinh nghiệm post bài. hihi :D

@All: đang post bản mới cho các bạn. bản này tíh hợp cả qt vào fw nhé :D

Có lẽ Menu dạng 4x4 Icons cỡ lớn là được nhiều người sử dụng, hoặc 4x4 Icons nhỏ cũng được :D