• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 CFW N97 by Ntv_79 - BẢN TÌNH CUỐI [14.12.2011]

Ntv_79

thank bác nhiều nhiều
em chờ dợi ban này đã lâu ôy
Thành viên mới spam ah. Thanks thì chỉ cần bấm nút THANKS nhé bạn. Chờ đợi lâu rồi?? Bản này ra lâu rồi mà:D

buonqua_f4

anh ơi cho em hỏi ở cái khung hiển thị đồng hồ ở ngoài hs máy của em ở cái thanh phía trên ko hiện lịch là bị gì ạ? làm thế nào để fix lỗi này ạ?

Ntv_79

anh ơi cho em hỏi ở cái khung hiển thị đồng hồ ở ngoài hs máy của em ở cái thanh phía trên ko hiện lịch là bị gì ạ? làm thế nào để fix lỗi này ạ?
Chắc là do bạn xóa widget profile đi rồi thêm lại nên thế thôi! Bạn khởi động lại máy là nó lại hiển thị thôi mà!

daugau9

Cách để xoá cái Vietmap đi như thế nào vậy Ntv_79. Ko biết cách xoá Vietmap có sẵn trong FW :(

thangkho0909

Cho mình hỏi sao máy mình cài quickoffice nó báo là đã có rồi nhưng mình vào folder văn phòng thì lại không thấy?
Chỉ cho mình cách bỏ office mặc định để mình cài bản office mới hơn.

Cám ơn

thangkho0909

Cho mình hỏi sao máy mình cài quickoffice nó báo là đã có rồi nhưng mình vào folder văn phòng thì lại không thấy?
Chỉ cho mình cách bỏ office mặc định để mình cài bản office mới hơn.

Cám ơn