• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

dodunghpvn

bạn ơi cho minh hỏi tí thế này là lỗi gì vậy.hix.ai bít chỉ dùm vs
[/URL][/IMG]

tampro91

thế là flash xong rồi đó, bạn tháo pin ra rồi khởi động máy lên xài thôi.

kenls

biết là flash xong rồi nhưng ma tắt đi bật lại toàn sáng một tí rồi lại đen xì xong la ngỏm luôn

@dodunghpvn Chắc rofs2 của bạn quá dung lượng :-??

Bản này không tự bật BT khi gửi file àk :(

Chỉnh sửa cuối:

hoaiphiung

ko cài đc google maps và autoinstaller..
ko vào đc Cài Đặt email..
còn lại good..=D>

thanh1990t

thank bác nhé, năm mới chúc bác và gia đình luôn luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ, vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, triệu triệu điều bất ngờ, và đạt đc nhiều điều thành công, thắng lợi trong cuộc sống

Luu_Tan_Vu

ko cài đc google maps và autoinstaller..
ko vào đc Cài Đặt email..
còn lại good..=D>

em bung rofs2 ra xóa các file tàn dư của 2 apps trên ở các thư mục sau
private/1003a3f/import/apps
resource/apps
resource/plugin
sys/bin

kenls

Jbaktask man cũng vẫn còn tạp dư đó. Nếu ai muốn dùng thì loại bỏ nó đi ;;)

shkhlm

có ai chỉ cho mìk fix kák nkận kuộc gọi pằg fím kứg đk k,vs kả cko mìk xin mod belle kăn jữa. Tkanks nkiều.

M4_Vu0ng_001

Cho mình hỏi có phải mod belle ở bản này nếu để icon phím chọn phải là icon danh bạ thì trong menu là chữ danh bạ hay là cái icon như ở ngoài hs vậy????

anhphu18

Cho mình hỏi có phải mod belle ở bản này nếu để icon phím chọn phải là icon danh bạ thì trong menu là chữ danh bạ hay là cái icon như ở ngoài hs vậy????
là cái icon như ngoài hs, nhưng mà tại có mod đổi tên apps, nên mới vô danh bạ đổi icon thành cái tên