• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

akara

bạn nào có thể hướng dẫn mình cách xóa hoàn toàn 1 số ứng dụng trong fw này dc hok? Mình hok cài dc shazam, google map, bluetooth switch (hd mình cách xóa bluetooth reciver càng tốt ^^). Và một số icon tàn dư của quick office, adobe reader vẫn xuất hiện @@ [mình dùng bản fw hôm đầu tiên]

vulinh123456

^^)Và một số icon tàn dư của quick office, adobe reader vẫn xuất hiện @@ [mình dùng bản fw hôm đầu tiên]
Làm gì có tàn dư icon nào bạn, bạn flash với core binh24 sẽ không có icon tàn dư nào của quick office và adobe reader

kulboy_vn

các bạn nào dùng cfw này rồi thấy thế nào? Mình k co tjme để test thử nên chẳng biết tnao cả? Các bạn thì sao?

le0n3lly

mình thấy bản này dùng tốt. Mượt còn vđề pin thì mình ko biết rõ do cãm giác thôi. Mình chỉ thấy có 1 vđề là ko cách nào tắt được đèn phím cứng khi sạc pin. Mình đã cho mod tắt fím cứng và xoay unlock bên topic cua ThanhTungHT vào nhưng cũng chỉ tắt đèn khi khởi đọng xog thôi. Chứ sạ pim 3 đèn vẫn chaý. Ai giúp minh tắt 3 đèn đó với.

kulboy_vn

giờ a Vũ k onl nữa đâu các bạn đừng hỏi chủ topic làm gì! Giờ bạn thử thay bộ rule đi xem sao

kulboy_vn

topic photon của kangta68 đó bạn
thank thì hãy dùng hành động 4rum có nút thank đó

kulboy_vn

trên #1 của box đó kagta68 có mod rồi k phải tách đâu bạn down về mà dùng thôi

le0n3lly

cho cái đó vào thì tắt được rồi. Nhưng mình muốn bình thường cũng tắt lun à hjhj. Nój chug là lúc nào cũng tắt đèn phím cứng a