• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

akara

Làm gì có tàn dư icon nào bạn, bạn flash với core binh24 sẽ không có icon tàn dư nào của quick office và adobe reader

Mình dùng core đó mà :( LTV vừa lập 2pic có link down là mình flash luôn đó @@

ai giúp với:
bạn nào có thể hướng dẫn mình cách xóa hoàn toàn 1 số ứng dụng trong fw này dc hok? Mình hok cài dc shazam, google map, bluetooth switch (hd mình cách xóa bluetooth reciver càng tốt ^^). Và một số icon tàn dư của quick office, adobe reader vẫn xuất hiện @@ [mình dùng bản fw hôm đầu tiên]

akara

Cảm ơn các bạn, mình flash lại lần nữa thì không còn tàn dư icon nào, nhưng vẫn bị báo là đã có sẵn khi cài google maps, shazam, BT switch (Thấy trên #1 nói có BTs mà sau khi flash hok có chỉ có BT reciever thôi @@)

kenls

Cảm ơn các bạn, mình flash lại lần nữa thì không còn tàn dư icon nào, nhưng vẫn bị báo là đã có sẵn khi cài google maps, shazam, BT switch (Thấy trên #1 nói có BTs mà sau khi flash hok có chỉ có BT reciever thôi @@)

Có BTs mà bạn. Trong phần mở rộng.
Bản này còn nhiều tàn dư lắm. Mấy bạn down Nokia FW Cleaner v3.0 rồi xoá tất cả những ứng dụng không cần thiết đi.

shkhlm

bạn bung pm goolemap sau đó xoá theo đườg dẫn là đk. Mìk kài đk dùi. Kòn kák kái khák k dùg nên k pít. Mọi ng ơi cho tớ hỏi kák pạn dùg pin pản nài tnào ?

coc3k

Member
ae nào có bản này mà đã dọn sạch các tàn dư rồi cho mình với:D thank trước

akara

pin mình thấy vẫn bt như mấy bản cũ của LTV thôi (2-3 ngày khi sử dụng thông thường).
Mình cũng muốn xin bản fw đã xoá hết tàn dư của mấy soft kia ^^

shkhlm

pin mình thấy vẫn bt như mấy bản cũ của LTV thôi (2-3 ngày khi sử dụng thông thường).
Mình cũng muốn xin bản fw đã xoá hết tàn dư của mấy soft kia ^^

s mìk chả làm dì để từ sáng đến tối hết nhỉ,mìk chỉ để ẩn tn và danh bạ thôi mà. bạn dùng Nokia FW Cleaner để xoá nhá,nếu k thì bạn cần xoá tàn dư dì ?

thanchetdepchaj2

s mìk chả làm dì để từ sáng đến tối hết nhỉ,mìk chỉ để ẩn tn và danh bạ thôi mà. bạn dùng Nokia FW Cleaner để xoá nhá,nếu k thì bạn cần xoá tàn dư dì ?
ừh mình cũng thấy bin bản này không bằng bản 12/12.không biết tại sao nữa.hôm trước flash bản này thấy bin mau cạn quá thế là flash lại bản 12/12.không ngờ bin vẫn hết vèo vèo.flash thêm lần nữa xong xạc khoảng 3 lần thì thấy bin lại tốt như xưa :D.chả hiểu