• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

shkhlm

ừh mình cũng thấy bin bản này không bằng bản 12/12.không biết tại sao nữa.hôm trước flash bản này thấy bin mau cạn quá thế là flash lại bản 12/12.không ngờ bin vẫn hết vèo vèo.flash thêm lần nữa xong xạc khoảng 3 lần thì thấy bin lại tốt như xưa :D.chả hiểu

k hiểu là do tớ cài ẩn tn và danh bạ hay là do cái gì nữa.11h đêm rút sạc đến sáng hum sau vào opera 1 chút xíu,nghịck tí ti thế mà hết luôn. 3 vạck nghịk đc 15p hết :D nhưng mà phải công nhận bản này mượt thật,chắc hiện đại thì hại điện :))

huutran77

Vũ ơi bạn có định fix lổi bản này k vậy?mình định flash lần này nữa thôi vì qua tết mình ra tr đi làm rồi cũng k còn thời gian để vọc nữa.nếu bạn làm thì mình đợi bạn sẽ ok hơn,còn k mình sẽ tự mò.hj.lần nữa cám ơn bạn trog năm qua đã cho ra nhưng cfw rất tuyệt và giúp đỡ mọi người rất nhiệt tình nhe.

Luu_Tan_Vu

Vũ ơi bạn có định fix lổi bản này k vậy?mình định flash lần này nữa thôi vì qua tết mình ra tr đi làm rồi cũng k còn thời gian để vọc nữa.nếu bạn làm thì mình đợi bạn sẽ ok hơn,còn k mình sẽ tự mò.hj.lần nữa cám ơn bạn trog năm qua đã cho ra nhưng cfw rất tuyệt và giúp đỡ mọi người rất nhiệt tình nhe.

vì mình k theo dõi topic nên k rõ có lỗi gì, bản này bị lỗi gì vậy, mà giờ k có máy k biết sao nữa

shkhlm

mìk k thík mod belle k căn giữa,phím gọi ngoài hs xấu òm,còn 1 số tạp dư k cài app đc,còn đâu thì good

huutran77

Mình cũng chưa có tg flash.tại vì bản trước mình có sửa lại sơ sơ theo ý mình thấy good quá nên chưa nỡ flash bản khác.mình theo dõi thì thấy ae phản ánh mấy lổi sau: k cài dc autoinstall,google map,k sử dụng dc email,k sử dụng dc fím cứng khi nghe,bản trc mình k chụp hình cảm ứng dc k biết bản này có k,còn lại mọi ng bảo la good.

akara

bản này dùng quá tốt rồi, chỉ còn mấy cái tạp dư nên không cài đc 1 số soft thôi. Mong là vurain hay fan vurain fix 1 bản hoàn chỉnh nhé ^^

Luu_Tan_Vu

đã up bản fix ngày 29/1 với nhận cuộc gọi bằng phím cứng, fix lỗi email, fix không cài được autoinstall, googlemap, bt swich,...

huutran77

Mình thấy bản này tốt và có nhiều cái khủng lắm mà sao ít người quan tâm quá nhỉ.à k biết Fan làm xog chưa nữa.

chitieu

Tuyệt vời, em thao thức từ đêm qua đến giờ chỉ để chờ bản fjx này thôi. Tks anh Vũ nhiều \-/

Luu_Tan_Vu

là bạn muốn j nữa, đang gom mod mới, nếu có cho vào 1 lần luôn, chứ làm lắt nhắt, anh em fl lui fl tới mệt ^^!