• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NÂNG CẤP IPHONE 2G + 3G LÊN FIRMWARE 2.2.1 VÀ FIX LỖI CƠ BẢN

baopalex

tình hình là đợi đến bước "Đợi QuickPwn đưa iPhone về Recovery Mode", thì nó đứng yên, mình đã thử làm cách thủ công là tự đưa về recovery mode lun thì thành công ngoài dự kiện, máy jalibreak nhẹ nhàng, ko lỗi 1 lỗi nào cả, chép game free phà phà lun.

truongtucuong

Lâu nay toàn chơi PPC. Giờ thay đổi sang chơi IP nên còn gà quá. Rất cảm ơn bài viết của bạn !!!

hongia

iphone của mình 2G Restore fw 2.2.1 nó cứ báo lỗi "20" ko là sao vậy các bác? Lúc đầu chưa đọc bài này thì nhấn restore trực tiếp trên itune 10 luôn, restore nó ra fw 3.1.3, giờ nó cứ lì ra chẳng biết tính sao nữa.

quocngu1100

anh Truong oi. e la thanh vien moi nen ko su dung tot cai nay`. vua vao` bước " chay itune roi nhan' shift + restore => FW 2.2.1. dag chay 1 chút tren itune hien error: The iPhone "iPhone" could not be restored. An unknown error occurred (20) . Chi giup gium e. thanks a trc' nha.

Taki7610

Unlock_GSM
anh Truong oi. e la thanh vien moi nen ko su dung tot cai nay`. vua vao` bước " chay itune roi nhan' shift + restore => FW 2.2.1. dag chay 1 chút tren itune hien error: The iPhone "iPhone" could not be restored. An unknown error occurred (20) . Chi giup gium e. thanks a trc' nha.

Bạn có thể tãi FW 3.1.2 và 3.1.3 về và restore là ok, nên nhớ chuyển qua DFU nhé.