• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift HD 1.0.2

chung_cb2002

game này TD2 đâu chơi được phải kg bác balisa.....chỉ dành cho máy c1 cấu hình mạnh thôi

saobang3886

Hix, có bản nào điều khiển bằng bàn phiếm không các bác? em cài trên con sony X1 chạy được nhưng không có G-sensor nên không điều khiển được, tiếc ghê, game hay quá ~~!

trungkhiem86

đã có bản cho hd mini rồi đó e vừa down về 100m chơi cực đã lun.các bác vào phần hd mini trên diễn đàn để down nhé.

anhbida

Mình cài trên Imagio mỗi lần chạy nó đứng máy ở logo EA,chẳng hiểu thế nào nữa

hatnaf

Mình cài trên Imagio mỗi lần chạy nó đứng máy ở logo EA,chẳng hiểu thế nào nữa

Do thiếu ram đấy, muốn chơi dc thì ram trống và cpu phải còn nhiều. trò này khá nặng vì đồ họa rất đẹp, nhưng chắc chắn là Imagio chơi OK. Touch Pro 2 còn chơi dc mà

duby

sao mình cài Ferrari GT Evolution chơi thì dùng G-Sensor đc mà trò này cài vào kô xài đc G-Sensor pó tay

viphau1508

mình vừa mua máy HTC-HD2,chưa biết gì nhiều,nhất là việc cài phần mềm ứng dụng. game này mình load về xong,giờ ai hướng dẫn mình cài được ko? thank

nghoangtienloc

mình vừa mua máy HTC-HD2,chưa biết gì nhiều,nhất là việc cài phần mềm ứng dụng. game này mình load về xong,giờ ai hướng dẫn mình cài được ko? thank
copy file dzo thẻ nhớ, dzo File Explorer kiếm file đó chạy thui u, cài lên thẻ cho đỡ tốn, rồi xong dzo game mà chọc...
ho6k bít hên xui hay kg, mà sao tui dzô đua, cũng quẹo ho6k dc, touchpro2 cùi mía thế, lag lag mún giăng cai dt hjhjhehe...

anhbida

mình đã khởi động lại máy rồi mới chơi mà bác,ram ~60% mình mới mở game.

contraitomo

Em vẫn không chạy được, máy em HD2 T-Mobile 1GB ROM, cài xong, soft reset, kiểm tra RAM còn 63%, vào game bình thường, chỉ có quẹo trái, quẹo phài là chịu, dù đã tăng Tilt trong phần Settings lên max. Ferrari GT Evolution thì dùng G-Sensor chạy ầm ầm. Bác nào biết khắc phục cái lỗi này mách em với. Thèm chơi quá đi mất, hic hic

trungkhiem86

Nêú bạn có cài cái trình xem ảnh photo manager thì xóa đi nhé sẽ chạy ok.tui cài trên hd mini nè chơi cực đã nhưng chơi đến cửa 4 của london thì ở đó lun không thể qua nôỉ.ai có mẹo gì thì giúp tui nha.

Atemis

Active Member
:D Trong lòng đang buồn bã vô cùng vì đang định gỡ game này ra khỏi máy.hihi...may vô đọc được bài của bạn này,công nhận gỡ trình xem ảnh của Resco xong là chơi ngon lành.=D>.

duby

ngoài resco ra thì còn chương trình nào cản trở trò này kô ta,mình kô có cài cái nèo của resco hết,đag xài HD2,hjx khoái trò này mà chơi hem đc pùn