• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift HD 1.0.2

trungkhiem86

Bạn caì đè lên là sẽ chơi được.nhiều máy phải cài 2 lần mới chơi được.

contraitomo

Nêú bạn có cài cái trình xem ảnh photo manager thì xóa đi nhé sẽ chạy ok.tui cài trên hd mini nè chơi cực đã nhưng chơi đến cửa 4 của london thì ở đó lun không thể qua nôỉ.ai có mẹo gì thì giúp tui nha.

Cảm ơn bạn nhiều, đúng là bỏ cái Resco Photo Manager là máy của mình chơi được ngay. Không biết sao 2 cái thằng này nó lại xung đột với nhau nhỉ :-?

chung_cb2002

sao con TD2 của mình cài vô treo ở chử ea vậy có ai giúp đỡ vụ này không.......

huynq1979kl

Các bạn ơi, làm sao chuyển góc nhìn sang kiểu camera trên trực thăng như trong video nhỉ? Máy mình chỉ chơi được kiểu góc nhìn người thứ nhất như hình minh họa số 3 thôi.
Mình cũng bị mắc mấy cửa drift, nó đòi drift ít nhất 80s nhiều quá, mình cao nhất mới được 40s.

stupid1314

Sao máy của mình cũng là HD2 mà sao nghiêng qua nghiêng lại nó không có được vậy các bạn? Mong các bạn hướng dẫn dùm với.

huynq1979kl

Nếu bạn cầm điện thoại bằng 2 tay thì khi muốn rẽ trái bạn hạ tay trái xuống thấp hơn tay phải và ngược lại, cố gắng đi trên mũi tên màu xanh ở giữa đường thì sẽ không bị đụng xe.

stupid1314

Mình nghiêng đến nổi cái HD2 nó vuông góc với mặt đất mà cũng chẳng được. Nó cứ chạy thẳng đụng vào lề đường luôn, hết biết làm sao luôn. Hay là cái gia tốc của mình có vấn đề nhỉ? Nhưng mấy cái game dùng gia tốc đưa viên bi vào lổ vẫn chơi bình thường mà.

minhthe230390

b7610 đã ai chơi được chưa. máy có cấu hình tạm chẳng hiểu sao nó hiện lên thông báo gì gì đó. chắc thiếu file

contraitomo

Mình nghiêng đến nổi cái HD2 nó vuông góc với mặt đất mà cũng chẳng được. Nó cứ chạy thẳng đụng vào lề đường luôn, hết biết làm sao luôn. Hay là cái gia tốc của mình có vấn đề nhỉ? Nhưng mấy cái game dùng gia tốc đưa viên bi vào lổ vẫn chơi bình thường mà.

Bạn đọc các bài ở phía trên, phải gỡ bỏ phần mềm Resco Photo Manager thì mới chơi được game này. Nếu bạn ko cài phần mềm đó thì cài đè lại game 1 lần nữa, soft reset là chơi được

Các bác cho em hỏi làm thế nào để drift được nhiều điểm ạ. Em xoay, vặn mỏi cả tay mà cao nhất Drift mới được có 77pts. Các bác giúp em với

dotdot

Cài thử trên Acer F200 cũng khôngg được. nghiêng đổ cả máy nó vẫn húc vào tường. Bác nào có bài gì khác không. em rất thích trò này khi chơi triên HD2 cài android

stupid1314

Sau khi gỡ bỏ cài resco xong chơi êm du bà dù luôn. Nhưng chơi đến vòng đua LonDon chặng thứ 4 không tài vào mà giành được hạng, cứ đứng thứ 4 hoài. Đua đến 10 - 20 lần cũng vậy. Không biết có bạn nào đã qua rồi hướng dẫn dùm với.

htak

Trò này có chơi được trên con HTC Touch 2 ko hả các pác? Em cũng chả biết có sensor ko nữa

trungkhiem86

Sau khi gỡ bỏ cài resco xong chơi êm du bà dù luôn. Nhưng chơi đến vòng đua LonDon chặng thứ 4 không tài vào mà giành được hạng, cứ đứng thứ 4 hoài. Đua đến 10 - 20 lần cũng vậy. Không biết có bạn nào đã qua rồi hướng dẫn dùm với.

ở vòng này bạn phải rê bánh xe càng nhiều càng tốt bằng cách lắc máy về 2 hướng nhé.coi chừng lại vứt mất máy nhé.

Trò này có chơi được trên con HTC Touch 2 ko hả các pác? Em cũng chả biết có sensor ko nữa
hình như trên touch 2 không dùng được đâu bạn ạ.vì game không hỗ trợ màn hình qvga bạn ạ.

stupid1314

ở vòng này bạn phải rê bánh xe càng nhiều càng tốt bằng cách lắc máy về 2 hướng nhé.coi chừng lại vứt mất máy nhé.

hình như trên touch 2 không dùng được đâu bạn ạ.vì game không hỗ trợ màn hình qvga bạn ạ.

Hic, bây giờ mới biết drift là như vậy. Để mình thử, chứ chơi đến màn drift là sợ vì có biết làm như thế nào đâu. Thank bạn 1 lần nữa!