• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New CFW C6 V20.0.043 For 5800 RM-356 by binh24 (08/02/2011)

hungmd1108

b nào còn link mà vẫn có bộ phần mềm tích hợp ko? link trên là bộ bị bỏ hết phần mềm rồi :(

ferrari777

Bản này không có FW KILLME ai có cho xin bản , tiếng Anh hoặc tiếng Việt càng tốt chứ đừng có tiếng arap thanks .

caotuanan

Bản này không có FW KILLME ai có cho xin bản , tiếng Anh hoặc tiếng Việt càng tốt chứ đừng có tiếng arap thanks .

dễ mà,bạn tải app killme về rồi dùng siscontent bung ra,rồi ném nó vào roft2 thế là đả tích hợp zo fw rùi

angel_tenshi92

Mấy cái ROM C6 dùng thì sướng thiệt (lạ mà). Dùng hồi nản chuyển về ROM gốc (pin ram tốt, nghe nhạc tuyệt vời). Hồi nữa lại chuyển qua C6 :)) (ngứa tay ^^)

sao ông giống tôi thế, dùng c6 hồi, máy hay đơ, lại chậm gét, chuyển vể fw gốc, nhưng dùng được hồi lại chuyển sang c6. Nản lun:)):)):)):))

mai_tien_dat_251

sao ông giống tôi thế, dùng c6 hồi, máy hay đơ, lại chậm gét, chuyển vể fw gốc, nhưng dùng được hồi lại chuyển sang c6. Nản lun:)):)):)):))

đàn ông mà, ham của lạ, nhanh chán cái cũ lắm! Mà bản update 2 này đã có ai xài chưa, cho anh em ý kiến tham khảo với!

chanhkho1908

test dc 1ngày rôi, chạy mượt, vào xem ảnh load nhanh vật vã, mình thik bản này nhất, các bản khác ở pda mình thấy bị cắt, thêm, bớt nhiều quá..đơn giản quá thì nhàm chán

thechipmunks

ai cho em xin cái file cài bàn phím c5-03 với, e dùng bàn cfw cũ đang thích, ghét mỗi cái kiểu nt ko full khi quay ngang như bản này.đa tạ

tunglinh8688

test dc 1ngày rôi, chạy mượt, vào xem ảnh load nhanh vật vã, mình thik bản này nhất, các bản khác ở pda mình thấy bị cắt, thêm, bớt nhiều quá..đơn giản quá thì nhàm chán

Bản này mà kèm thêm rompacher nữa thì tốt,không cài HU theme được! để tìm hiểu cách ghép rom vào xem nào!

tunglinh8688

Bản này mà kèm thêm rompacher nữa thì tốt,không cài HU theme được! để tìm hiểu cách ghép rom vào xem nào!

bản này lại ít ứng dụng quá, cậu có thể cho thêm ứng dụng như rompacher, HU theme không? như thế sẽ đẹp hơn: :p

heonho2301

Bản này tự nhiên cài qt_installer toàn báo lỗi ko àk, có ai pjk cách khắc phục hem T.T

OverYou

;)) Người ta hay nói đồ free là đồ dở! Nhưng mà để mình thử JAF xem sao, vì nhìn cái menu 4x4 cũng được! Vừa hôm qua JAF bản CFW C6 v42 by thanhhaifire chạy khá ổn, tiếc là menu mặc 3x4 ! lại ko có mở khóa như C6 hay N8 >.< Để chiều nay về JAF bản uodate của thanhhaifire xem sao!

"Nói đồ free là đồ dở" ko có nghĩa là bất cứ CFW nào post trên forum đều là dở! Mà ý mình là nếu 1 ai đó chuyên bán CFW hay gì đó để kiếm tiền thì mình nghĩ là CFW free của người đó sẽ ko được tốt! Nhưng nói chung là "tai nghe ko bằng mắt thấy" nên để JAF thử coi sao!

Khoaaaa

Active Member
Thanhluan jaf bản mới rồi hả,test cái photo gallery chưa bồ,sao bác bình gởhết aapsvậy nhỉ,bản này c6chứ 97 mình đả jaf,nhưg vẩn wan tâm,kàkà

sat0shj

anh em gọi lên tổng đài mạng hỏi lại cách cài cấu hình gprs cho máy , làm theo hướng dẫn là ok. VD: mình mạng mobifone. Soạn gprs gửi 994 . rồi làm theo hướng dẫn ^^!

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Thanhluan jaf bản mới rồi hả,test cái photo gallery chưa bồ,sao bác bình gởhết aapsvậy nhỉ,bản này c6chứ 97 mình đả jaf,nhưg vẩn wan tâm,kàkà

BẢN NÀY MÌNH MỚI JAF CÔNG NHẬN LÀ CẢM ỨNG MƯỢT, NHANH, VÀO PHOTO GALLERY NHANH, NHƯNG ĐÃ XÓA HẾT CÁC ỨNG DỤNG RÙI.
nếu cho thêm một số ưng dụng sau vào nữa thì hay hơn đó: MemCheck, KeyLock, BTSwitch, Nokia FileBrowser.....
Thấy bản upday ngay 10/2 không có các ứng dụng quay lại jaf bản ngày 08/2 thì cũng chẳng thấy ứng dụng nào luôn, muốn xem ram bao nhiêu thì cũng chịu luôn đó, bản này thấy tốt thật nhưng nếu bạn mod lại và thêm vào các ứng ựng đi bạn sẽ hay hơn đó.

Chỉnh sửa cuối:

tbd2008

bản này nghe nhạc chán quá, hix, bác mod lại trình nghe nhạc cho hay hơn nhé để anh em thưởng thức..............