• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New CFW C6 V20.0.043 For 5800 RM-356 by binh24 (08/02/2011)

mrquyen1993

còn nhìu lỗi khi cài soft lắm ví dụ như: khi cài slide unlock 2.10 or 2.20 khi vào chỉnh sửa cài phím mở khóa or mở khóa thì sử dụng không đc ~X(
Cai' nay FWC6 ko dung duoc neu ban thich dung thi dung killme xoa may cai hinh nhu la popclock j do minh ko nho ro, vi day la FW C6 danh rieng mang O2 cua Duc nen tac gia da xoa cau hinh di , du la ban nang cap nhung la do free nen tac gia ko tam huyet cho lam,mac du bao la cai thien nhung ram thi van it lai con loi tum lum minh test cho thang ban hom truoc thay nan?, vi vay minh khuyen cac ban nen dung v42 on dinh ma' trong dien dan co rat nhieu CFW kha tot^^, nghi lai cong nhan ngay xua minh ban 58 van dung' ,bon nokia vi loi nhuan rut khoat se ko cho FW 5800 nen S^3 dau(sorry a e online bang dt nen ko co' dau thong cam ti nha)

chanhkho1908

mình dùng dc 1 tuần rồi mà ko thấy lỗi nào cả, chỉ có 1 lỗi là ko quét dc thư viện nhạc, mà giờ mình ko nghe nhạc = pm của mý nữa rùi, nghe = ttpod hay hơn nhiều :D.
Các bạn nên format = *#7370# trước khi JAF,mình cũng gặp vài lỗi lần đầu JAF,sau khi format hết rồi JAF lại thì ko bị lỗi nữa.

thanhluan_phuyen

mình dùng dc 1 tuần rồi mà ko thấy lỗi nào cả, chỉ có 1 lỗi là ko quét dc thư viện nhạc, mà giờ mình ko nghe nhạc = pm của mý nữa rùi, nghe = ttpod hay hơn nhiều :D.
Các bạn nên format = *#7370# trước khi JAF,mình cũng gặp vài lỗi lần đầu JAF,sau khi format hết rồi JAF lại thì ko bị lỗi nữa.

mình dùng bản nay vẫn quét nhạc bình thường mà bạn.và mình cũng đâu thấy lỗi gì đâu.nói chung là vẫn ổn tới bi giờ.:p
bạn mod lại cái trình duyệt luôn đi bạn ơi, mỗi lần reset thì phải cài đặt cấu hình kết nối lại bất tiện quá.

Chỉnh sửa cuối: