• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW XDA ATOM EXEC WM6 AKU0.7.0 WWE (For Evaluation Only)

dienht

Active Member

Cảm ơn bạn.
mình đã vào trang đó rồi nhưng ko đăng ko đăng ký được để down, ko hiểu sao khi mình nhập số imei thì nó hiện lên bảng thông báo gì đó mà mình ko hiểu, theo mình đoán là số imei ko hợp lệ, vì trước đây mình đã dăng ký được cho O2 mini
bạn còn link nào khác ko cho mình xin nhé

cachep2006

Xda-Atom-Exec-ENG-20060721-MOT0822

Xda-Atom-Exec-ENG-20060721-MOT0822.exe
Tải ở đây xem !

Nếu ko tải đc thì mượn acc trong diễn đàn mình có ! Hôm trước có Anh Em nào có và post lên này. Quân mất bạn tìm lại user và pass rui tải về nhé

Thân !

Vừa post bài lên xong. Cá thử đăng ký v2 tải rom --> cuối cùng acc của cá đã đăng nhập thành công --> sau khi xong hành trình này ---> cá khuyên bạn cứ đăng ký như bình thường, cho họ những thông tin của mình ---> từ IME và những số điện thoại, nơi sinh sống và nhât là +84 trước rồi sô mobile thì mình chỉ cần 913123456 ko cần 0913.123.456 ---> điền đầy đủ thông tin là chọ cấp cho mình thôi !

( Confirmation

Thank You for registering with us.
To confirm your registration, we will send a message to the email address you provided in your profile. Please check your inbox and spam folders, validate your details by clicking on the "activate" link to receive your confirmation mail with helpdesk hotlines and other useful information.

If you do not receive an activation email within 1 hour, please request to resend here.

Important
If your email program has a spam filter, you may need to add the address webadmin@seeo2.com to your address book or safe list to make sure you receive the updates.

Return to My O2 Profile )

và sau khi xong thì như thế này !

My O2 Profile

My Personal Details
First name: Ca
Last name: Chep
Login name: cachep2006
Email: cachep2006vn@yahoo.com.vn

Update personal details
Change password

Helpdesk numbers
Australia 1800 008 486
Hong Kong 800 96 8205
India 022 - 40 333 999
Indonesia 001 803 657 746
Malaysia 1800 80 6127
Pakistan
- Karachi +92 21 111 000 900
- Lahore +92 42 111 000 900
Philippines 1027 1800 650 7162
Singapore 6787 1330
Taiwan 00801 85 6112
Thailand 662 615 4921
United Arab Emirates 00971 4 3387710
Vietnam +848 823 1

Chúc bạn thành công !

Chỉnh sửa cuối:

luyen

nếu muốn xài lại WM5 thì mình khuyên bạn nên xài bản WM 5 AKU 3.3.2b, bản này tuy không phải bản official nhưng xài rất nhanh và ổn dinh.
Link download: http://hturl.com/?RCTXC

winuy

Minh đã down rồi, kô biết Có bro nào đã up & xài thử chưa, xin được chia sẻ nhé.Thks.

DucLinh

Minh đã down rồi, kô biết Có bro nào đã up & xài thử chưa, xin được chia sẻ nhé.Thks.
Bản này đã ra từ khá lâu,bạn chịu khó quay lại các trang trước để tìm hiểu kỹ hơn

scounter

Có ai bị lỗi giống mình ko (ROM WM6 AKU0.7.0). Dùng Media Player cứ hơn 20 giây lại ngừng, chuyển sang bài khác và báo ko đủ bộ nhớ.
Bạn nào biết cách fix lỗi này giúp mình với. Cám ơn trước.(Xin lỗi post nhầm sang đây-máy của mình là atom). Nhờ mod xóa dùm nhé.
Mình cũng bị thế, nhưng up lại ROM h lại ko sao nữa rùi :D

Đưa thông số và version để cùng chia sẽ với anh em đi bạn

Last edited by a moderator:

dachi81

Ai biết uprom wa thẻ nhớ cho AtomExec ko chỉ e với. máy của e giờ nó chỉ vào dc bootload thôi mà cám sac nó mới bật lên dc. Bác nào biét thi cho em với rất cảm ợn thanks

TranMinhMan

Super V.I.P
Đã dùng bản WM6 AKU0.7.0 của bác Cachep up lên 2 ngày nay thấy rất cool, chạy nhanh và ổn định hơn bản WM6 AKU0.3.0 nhiều, chưa thấy bị lỗi gì! Thanks bác Cachep 1 cái!!!

lần sau bạn chỉ cần nhấn thanks dưới thanh công cụ

Last edited by a moderator:

biencan

Hôm vừa rồi up nhưng hay bị lỗi khi mở contact. Cứ mở là treo máy chán thật. ROm mới xài sang nhưng lỗi bực mình thật.

Định up lại rom gốc nhưng sợ thành cục chặn giấy.

Các bác có cao kiến gì cho biết với
Cảm ơn

scounter

em úp Rom của bác cá chép nói chung là cool nhưng thỉnh thoảng đơ phần backup/restore SMS ~~> đơ toàn máy luôn phải soft- reset + mấy nay thêm hiện tượng tắt nhưng đèn phím vẫn sáng????????

DucLinh

em úp Rom của bác cá chép nói chung là cool nhưng thỉnh thoảng đơ phần backup/restore SMS ~~> đơ toàn máy luôn phải soft- reset + mấy nay thêm hiện tượng tắt nhưng đèn phím vẫn sáng????????
Bạn tắt bằng nút Power trên máy chắc chắn đèn bàn phím cũng tắt theo thôi,đừng tắt bằng sòt trên màn hình.

wirelesschicken

Ai giúp em với. Em đang uprom lên thi nó báo la update extended ROM format fail. Vậy em phải làm gì tiếp bây giờ?

Cesc

Hôm vừa rồi up nhưng hay bị lỗi khi mở contact. Cứ mở là treo máy chán thật. ROm mới xài sang nhưng lỗi bực mình thật.

Định up lại rom gốc nhưng sợ thành cục chặn giấy.

Mình cũng bị lỗi như vậy, cứ thỉnh thoảng mở contact là treo. Nhưng đó là bản 0.3. Còn bản 0.7 này thì thế nào các bác? Có bác nào bị lỗi đấy ko ? :-?

DucLinh

Mình cũng bị lỗi như vậy, cứ thỉnh thoảng mở contact là treo. Nhưng đó là bản 0.3. Còn bản 0.7 này thì thế nào các bác? Có bác nào bị lỗi đấy ko ? :-?
Bản 0.7 hiện nay được mọi người trên PV và cả trên XDA đánh giá rất cao về độ ổn định đó bạn,hiện lỗi treo Contacts mình ko hề gặp phải nữa.