• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc online với LCGJukebox

SymbianVIP

Bác dũng cho mình hỏi: mình copy file vietnamese.txt trong bản 2.17 of phanhuy thay thế cho file vietnamese.txt trong bản 2.30 của bác để khỏi dùng font mặc định of máy nhưng sao nó lỗi chữ quá trời lun! bác help mình fix nó với! thanks bác nhìu!

cvncbn

chưa test thì đừng phát biểu nhé. Tôi đã test rồi. Quá ok. Nokia6681 nhé. Sim mobi 0đ. Thử đi. Chỉ mất thời gian load khoảng 10s là nghe ok. Mựợt luôn nhé.

jimmyvn88

Bác dũng cho mình hỏi: mình copy file vietnamese.txt trong bản 2.17 of phanhuy thay thế cho file vietnamese.txt trong bản 2.30 của bác để khỏi dùng font mặc định of máy nhưng sao nó lỗi chữ quá trời lun! bác help mình fix nó với! thanks bác nhìu!
Thế bạn đã copy bộ font vẽ trog 2.17 sang chưa.

jimmyvn88

Chưa bạn ơi, mình fải copy hết luôn ha bạn?
dùng txt của 2.17 thì fải kèm font vẽ of nó nữa. Mà ko nên copy vì có thế số lượng string ko giống nhau sẽ loạn ngôn ngữ đó. Nhờ NTD làm cho kià. hehe

SymbianVIP

uh thanhks bạn, với lại cho mình hỏi muốn thêm hình mình vào ở phần tác giả thì phải làm như thế nào?

GiaHuy_01

uh thanhks bạn, với lại cho mình hỏi muốn thêm hình mình vào ở phần tác giả thì phải làm như thế nào?

Bạn dùng Sisbom bung ra rồi edit lại tệp *mbm sau đó đóng gói lại mà dùng thôi.

GiaHuy_01

Dùng jukebox nghe nhạc online = Gprs thấy hao xiền quá đi mất.. có lẽ chỉ để đó mà nhìn, đến khi nào cước gprs còn 1 đ/1mb.

DreamLand

mình dùng socbay imedia trên N70ME nghe nhạc mp3 rất mượt mà, đợi mấy giây là nó load xong thui mà!!!:)
Không đi lạc chủ đề nha các bạn !

Đính chính lần cuối là phần mềm nào cũng chạy tốt trên N70 cả !
Đã Test !

quangdct

Bạn nào có thêm thì cho mình vài đường dẫn để nghe trực tuyến với.danh sách NTD up vẫn hơi ít.keke

jimmyvn88

Ai help mình thêm hình mình vào ở phần tác giả vói!
Posted via Mobile Device
Bạn xem cái ảnh logo.jpg kích thước ntnào thì bạn chỉn ảnh mún thay đúng kích thước đó rùi thay vào thui.

SymbianVIP

Posted via Mobile Devicemình dùng total video converte định dạng ảnh sang kích cỡ jốg vậy nhung nó báo lỗi ko đc! Bác dùng pm j để chuyển đổi vậy? Cho mình xin với!

jimmyvn88

Posted via Mobile Devicemình dùng total video converte định dạng ảnh sang kích cỡ jốg vậy nhung nó báo lỗi ko đc! Bác dùng pm j để chuyển đổi vậy? Cho mình xin với!
Làm j mà to tát thế. Mình đơn giản dùng Imagedesign trên đt thui. Cố gắng đừng để ảnh nặng wá

SymbianVIP

chưa test thì đừng phát biểu nhé. Tôi đã test rồi. Quá ok. Nokia6681 nhé. Sim mobi 0đ. Thử đi. Chỉ mất thời gian load khoảng 10s là nghe ok. Mựợt luôn nhé.
Mình test trên N72 nè chả nghe đc, nó load xog thời gian thì chạy nhưng ko có nhạc!