• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nghe nhạc online với LCGJukebox

cvncbn

Bạn xem máy để cấu hình nào. Đừng để silent nhé. Chọn cấu hình khác xem nào.

SymbianVIP

Posted via Mobile Devicenếu ai hok nghe được thì vào profiles mà mình đag dùng bật kái wanring tone là nghe đc ngay!

nhieptieuminh

cho em hỏi : khi thay file Station mà anh dũng post thì không bị văng ra , nhưng khi em thêm mấy bài hát khác vô ở trang mp3.zing thì khi mở jukebox lên thì nó văng ra là sao vậy ? :( :-/:-/ (em thêm đúng như mẫu mấy anh làm )

NGUYENTRANDUNG

cho em hỏi : khi thay file Station mà anh dũng post thì không bị văng ra , nhưng khi em thêm mấy bài hát khác vô ở trang mp3.zing thì khi mở jukebox lên thì nó văng ra là sao vậy ? :( :-/:-/ (em thêm đúng như mẫu mấy anh làm )

Nếu đơn giản không lỗi. Vào Jukebox>>Gọi xanh>>Thêm thư mục mới hoặc thêm đài mới(link không bao gồm http://)

NGUYENTRANDUNG

trời link dài lắm anh ơi , đánh khi nào cho dc môt bài . mà hồi nãy em thử thấy nó kêu đài hok tồn tại :(

Cho tính năng copy làm việc! Trên PC copy tất cả link sang text đưa vào máy, hoặc tạo trực tiếp station.txt trên PC. Trên mobile truy cập wap dùng tính năng copy link trực tiếp từ trình duyệt.Ex: Opera or Ucweb.ect...

anhcoj

Bạn quay lại trang 1 xem nhé, đã hướng dẫn kỹ qúa rùi còn gì bạn.

ngoctupro

có dùng cho 7610 không bạn!, mình cài thử roài nó báo lỗi. Khổ thân tôi, Hepl me

piore

Ý em là nghe nhạc onl ấy a, mà không cần tải nhạc về. Em đang xài ucweb

leminhhai111

Trước hết em dùng uc tải pm LCGJukebox 2.30 ở dưới về cài đặt nếu thành công thì tải tiếp station.zip (1.4kb) có ở trang 1 của bài viết này http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=153736&d=1259987457 . rồi dùng 1 pm quản lí file nào đó x-plore chẳng hạn tìm đến station.zip mà mình mới tải vể dc. di chuyển station. zip đó tới musiclayer theo đường dẫn này E/ system/ apps/ Lcgjukebox/ musicplayer chép xong rồi vào lại pm lcgjukebox mở lên và bấm phím gọi sẽ thấy kết quả em cần . Và điều sau cùng là em nhớ thanhk NTD vì bài viết có ích ne . Chúc em thành công

Chỉnh sửa cuối: