• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

anglelove_199x

May a dung del bai cua e lan nay nhe.E vua fomat nen mat sach pm danh chu tv roi.Nha.A dqs oi,a giup e 2 viec duoc k?
1.A fix xog loi cua bo go vni key chua?
2.A co the tao cho e bo font da ngon ngu nhu trag 1 dc k?Nhug bo font nay a lam nhe thoi nha.Chu bo font cua a nag lam.6mb lan do.Dk cua bo font la:la bo font da ngon ngu giog cua a,nhug font chu a de giog font mac dinh cua may nha.Dac biet la dung luog cua no fai nhe thoi nha.Font cua a e su dung khi vao 1 so trag web van k doc dc chu tv do,co cai thi trang xoa k nhin thay gi.
3.E co viet may tin nhan rieng gui anh ma sao a k tra loi.
May anh dung del pai e lan nay nhe.Thanks all

leminhhai111

Anh em pdaviet cho mình hỏi thăm tí : theo mình thấy thì đa số font TV cho s60v2 như N70 N72...khi mình sài web mặc định cũa máy thì kg ít thì nhiều cũng bị ô vuông vài chổ mình nói vậy kg biết có đúng kg nửa? Anh em nào có bộ font nào mà đang sài cho N70 khi vô web mặc định mà kg bị ô vuông hay bị rất ít cho mình xin .mình tets thử thanks anh em nhiều \-/
You DQS chừng nào you rãnh you có thể coi giúp dùm mình . edit dùm mình font này với you DQShttp://www.4shared.com/file/176907274/5bfb67b1/Fonts_dang_dung.html you sửa giúp mình về vụ LCGJukebox nó bị méo màn hình với ! nhưng vẩn để kiểu font chử đậm giúp dùm mình .Mình giửi lời cảm ơn đến you DQS trước ne

Chỉnh sửa cuối:

anglelove_199x

Trời ơi là trời,anh dQS ơi,hình như anh cố tình lờ em đi thì phỉa,em đà nhờ anh mấy việc từ rất lâu rồi,tại sao anh vẫn ko giúp em lám bộ font.hix.ko biết còn g để no1i nũa?huhuhuhu.em ghét anh

quangdct

Font dqs đã fix hết rồi. Mọi ng nên tìm ở trong trang này. Chưa tìm đã kêu. Lạ wá

peanut

Hic giúp mình với. Đang dùng con N6630 phần mềm tra từ điển M.dic và vào web luôn bị lỗi Font thôi à. Các bạn chỉ giúp mình cách khắc phục với.

vjpcoj

Member
A Su oi.Cho e hoi sao n70 fimware thai thi khong cai dc font tieng viet binh thuog dc ah.Co font cai dc nhung moi toi chu trong tin nhan to qua.Gio e muon hoi a fai lam sao cho chu trong tin nhan be lai.Mac du em da chinh sua trong fontrounter.Ini roi ma khong an thua.Khong thi a co the lam cho e bo font tieng viet cho n70 thai duoc khong ah.May e ko cai duoc font tieng viet.Mod dung del bai e.Luc nao len pc e se sua

quyettmp

Cho mình hỏi muốn làm cho chữ mảnh hơn thì phải làm thế nào, chữ trong tin nhắn chỉ cần mảnh và nhỏ thôi. Có ai biết thì chỉ cho mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

quyettmp

Show hàng tí tẹo

Bác up fonts lên đi. Trước đây máy em nó cũng được thế này. Không hiẻu từ khi 4mat lại máy thì cài fonts vào không được như thế nữa. Chữ to và đậm lắm. Bác có cách nào cho chữ nhỏ lại và mảnh đi không? Em dùng bộ 3 font chữ của daoquangsu. Thanks bác nhiều nha.

thuonghonda68

Có fonts nào dành riêng cho 6680 . Các pro cho em xin với . . . . . . . . Em đang online bằng mobile , thông cảm nhé

hihoha

Well-Known Member
Nay xuất sưởng liền mấy font hả a
bộ thứ 2 hôm nay nhìn đẹp quá.OS8.1+max symbol ah?

leminhhai111

You DQS chừng nào you rãnh you có thể coi giúp dùm mình . edit dùm mình font này với you DQShttp://www.4shared.com/file/176907274/5bfb67b1/Fonts_dang_dung.html you sửa giúp mình về vụ LCGJukebox nó bị méo màn hình với ! nhưng vẩn để kiểu font chử đậm giúp dùm mình .Mình giửi lời cảm ơn đến you DQS trước ne. với lại mình mới test thử mấy bộ font sau của You bộ nào Jukebox củng bị méo màn hình hết kg ít thì nhiều ah. Có gì You DQS edit dùm mình bộ Tahoma ở trên với ne . Thanks DQS

Chỉnh sửa cuối: