• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

leminhhai111

Các pro ơi HELP! Sao e kài bộ font của a DQS o trag 99,100 về rùi kài vào chạy rất ổn nhưg ság nay TỰ NHIÊN nó piến đi đâu mất hết rùi.Vậy là làm sao hả các pác!

dùng explore kiểm tra ổ C:\ xem có file nào tên là StartupGuard.frt không?Xóa file đó đi và restart thì font sẽ thay đổi ngay mà

peacewar

Các pro ơi HELP! Sao e kài bộ font của a DQS o trag 99,100 về rùi kài vào chạy rất ổn nhưg ság nay TỰ NHIÊN nó piến đi đâu mất hết rùi.Vậy là làm sao hả các pác!

Có thể do bạn lỡ tay del mất hoặc vì 1 lí do nào đó nó bị del mất,cách tốt nhất bây giờ là down về cài lại là lại OK ngay mà.Còn vì 1 lí do nào đó mà không cài được thì hãy tham khảo hướng dẫn của mọi người nhé.
Mình 1 lần đang dùng bộ từ điển TMA vừa out ra vào lại không được,kiểm tra thẻ thì không thấy file data của nó đâu nữa (không cánh mà bay) nghi có virus cài PM diệt VR vào quét mà không thấy có con nào lại phải down lại bộ data về giờ lại chạy good...:D:D

Các pác kài bộ font của Anh QS vào có thấy vấn đề jì kô vậy.Từ hum e kài font đó vào thì thấy tự động RESTART lại máy 2 lần rùi,mà pin thì vẫn FULL? Vậy là sao hả báb páb!

daoquangsu

Huhu kiểu này phải giải nghệ thôi.Máy bạn bị restart mà bạn lại bảo do font của tui.Huhu...
Bạn hãy kiểm tra lại máy xem có virus vi-riếc gì không hay cài đặt pm hẹn giờ khởi động lại (sleeper chẳng hạn) v.v..Chớ font không thể làm máy restart lại được đâu bạn à.

phuonggm

Lâu lắm k ghé box font of a Sự.Hjx,bi h quay lại từng trang đọc thấy nản quá a à.A Sự và a e trong 4rum đang kết bộ font nào vậy.Có thể share ko.Hj.Mình cám ơn.chết quên,mình xài N72.Hì

peacewar

Lâu lắm k ghé box font of a Sự.Hjx,bi h quay lại từng trang đọc thấy nản quá a à.A Sự và a e trong 4rum đang kết bộ font nào vậy.Có thể share ko.Hj.Mình cám ơn.chết quên,mình xài N72.Hì

Có nhiều bộ font đẹp cho bạn lựa chọn lắm tùy thẩm mỹ và sở thích mỗi người thôi có thể dùng bộ thư pháp time font hoặc simply bộ simply la mình đang dùng.Nói chung là dùng font gì cũng vậy được vài ngày là chán ngay ấy mà,lúc ấy lại đi tìm font khác để dùng...Quy luật là vậy rồi bạn ơi,vậy nên down vài bộ về đi :D:D

thienhop

anh em pv ai có font cho 3230 font chử hoa thường tức là nó nghiêng nghiêng ý. Mà đẹp đẹp ý thì cho em sin với nhé. Em tim mải chả có mô cả. Thank anh em nhiều

thienhop

mình củng tim rồi nhưng những cái đẹp thì ko phù hợp với 3230 thế mới chán. Mình thích cái font in nghiêng kìa.:((

daoquangsu

Máy 3230 của bạn ThienHop đang dùng là fw china hay châu âu.Và bạn thích font dạng nào mình sẽ giúp cho.

thienhop

fw china hay châu âu là sao anh sự. Em ko hiểu nhưng máy em là made by nokia. Anh kiem cho e cái font mà in nghiêng viết hoa nhìn giống chử nho đó anh. Giống cái font của whinny ý. A giúp e nhak

daoquangsu

Hợp kiểm tra xem trong máy phần cài đặt có ngôn ngữ Trung Quốc không nhé.Và trong các bộ anh đã post em thích bộ nào để anh edit lại cho.

Whinny

Máy bạn hợp là fw china anh Sự àh. Kậu ý thích bộ nice font ở #1 thì phải:D. Anh Sự có thể edit lại bộ Symply cho nó không symboy hoặc chỉ cho symboy phổ biến được không ạh. Thanhs anh nhìu! @Anglelove: chảnh bà cố:p

thienhop

Đã test thành công rùi anh sự ơi. Đẹp tuyệt nhưng hơi nhỏ xíu. Mai chủ nhật em ra pc thank bác tuất.:))