• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Những bộ Fonts tuyệt vời nhất dành cho S60v2 !!!

Tuanhiepkhach

Bác dqsu 0i.Em thây font nay rat dep.Nhung mà em k0 thích lém.Em k0 thích kiêu chu quá tròn.Dqs có bô font nào giông font gôc cua máy k0(N70).Mà dung luong nho ti thoi.Em chi cân hien thi dc tiêng viêt la dù.Thank nhìêu.

kehuydiet11_9

anh sự ơi có cái fonts nào thế này nhưng nét chữ nó nhỏ hơn không!anh cho em với thank anh nhìu nhìu nha!​

anh sự có cái font nào thư pháp mà nét chữ nó nhỏ.chu nghiêng nghiêng,mà nó không bị mờ nha!chứ chữ mờ khó đọc lắm!thank anh nha

Last edited by a moderator:

voquoccuong

anh Sự có thể giúp em làm 1 bộ fonts đa ngôn ngữ, nếu gần giống fonts gốc của n70 thì càng tốt,nhưng đừng có dấu ... khi mà tên của các ứng dụng dài quá ko anh Sự
cảm ơn anh rất nhiều

ocotien

Font tiếng việt không làm thay đổi font chữ chuẩn của máy s60v2

N70, n72, s60v2 giữ fonts nguyên bản
vao trang: www.ocotien.mobie.in tải. Cài vào máy, huặc thẻ đều đựơc, dung lượng 147kb chữ đẹp như máy nokia s40 vào opera 8,65 chữ không bị lỗi. V. V

Chú ý khi pót nhiều bài cùng lúc !

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

2 ngày ngồi đợi vẫn im lìm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!anh sự kiêu ko trả lời bọn em ah?

Kiêu gì đâu,dạo này mình bận nên chưa trả lời các bạn được thôi.Bạn dùng máy gì? P/S:Của Auto anh làm xong rùi nhưng bận chưa up lên được,thông cảm cho anh nha.

kehuydiet11_9

Anh làm cái Fonts nào nét và chữ của nó nhỏ như cái font tohoma đó nha!nhưg no dùng được full cho n72 mà nó nghiêg thư pháp thì hay quá!hi

phuonggm

Anh Sự và các bạn trong 4rum cho mình hỏi.Hiện mình đang dùng font of A Sự.Khá ok.Nhưng khi vào ttpod ý.Khi lời bài hát chạy thì k in đậm chỗ đang hát.Hjx.Mình k bít do skin,do ttpod hay do font nên mạo muội hỏi.Trước mình nghe nói là tại font.Cho mình hỏi cách sửa đc k.Có thể chỉnh qua fontrouter.Ini k.Cám ơn a sự và các bạn.

kehuydiet11_9

anh sự dạo này im lìm chẳng thấy đâu!dạo này chắc đang bận quá!cái lỗi đó theo mình biết thì không phải do skin của ttop đâu!cái đó phải chỉnh font của máy thôi!còn chỉnh thế nào thì phải hỏi các cao thủ khác vì cái này mình cũng không biết!

thuonghonda68

Nhớ xóa đuôi 7z đi giải nén cài vào máy,thẻ đều được.Hình đính kèm dùng opera 8,65 đó mà nhiều font việt khác hay bị chữ to chữ nhỏ rất khó đọc,với font này đẵ khắc phục.Các bạn dùng cho ý kiến nha.</p>,bản này rất nhẹ cài xong chưa đến 300kb,hiển thị tốt tiếng việt khi vào wap,web
có dùng cho 6680 khi lước uc web 7.2 , mà ko cần dùng fonts đa ngôn ngữ có được ko?

ocotien

fonts này có cài được máy bạn,vì là fonts việt nếu bạn dùng ucwep7.2 EN dùng được,phiên bản tiếng trung phải dùng fonts đqs

kehuydiet11_9

nhưng cái font của bạn không full cho máy như fonts của anh sự!mình vãn thích fonts anh sự hơn!vẫn đang chờ anh ấy postm font lên cho!anh sựn giúp em nhá!

jokebubu

Mấy bác cho em hỏi cái này với! Làm sao để nhét thêm logo vào font chữ .ttf mà mình thích! Ở đây em nói là 1 font duy nhất! Thank trước há!

daoquangsu

nhưng cái font của bạn không full cho máy như fonts của anh sự!mình vãn thích fonts anh sự hơn!vẫn đang chờ anh ấy postm font lên cho!anh sựn giúp em nhá!

Bạn dùng máy gì? Và có add thêm logo không?
Mấy bác cho em hỏi cái này với! Làm sao để nhét thêm logo vào font chữ .ttf mà mình thích! Ở đây em nói là 1 font duy nhất! Thank trước há!

bạn dùng pm fontcreator mở font đó ra và add thêm logo mà bạn thích vào.

saodoingoi142

Moderator
Vay co ai co font thu phap nao tuyet dep.Ko bj loi ko up dum mjh dj.Thank moj nguoj rat nhjeu

Chú ý viết bài có dấu bạn nhé!!!

Trong Topic này có Font thư pháp cho bạn đó!Xin phép chủ Topic cho mình Up Link này tại đây cho bạn này nhé!!!_Font thư pháp bạn tìm : _Ở ĐÂY !!!_

Chỉnh sửa cuối:

kehuydiet11_9

Font của kẻ phá hoại ah quên kẻ hủy diệt đây.21tuổi quê Bắc Ninh.Ah Bắc Ninh ah,mai đi coi festival Bắc Ninh không chú. [/QUOT
đã có font của em rồi àh!thanks anh nha!mai bắc Ninh bắn pháo hoa mà anh!phải đi xem chứ!không thì lnãg phí quá!nhưng anh ơi link down đâu anh ơi??