• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

không được rùi, sẽ bọ mất icon >"<

theme cho s3 thì thường là nvg nên k xài được trên v5, có 1 số ít là bmp còn lại là svgb. Nếu file là bmp haysvgb thì v5 xài được

Mr_Kjrby

Phải nói là sau cái Dark Illusion của ArtisX thì mình kết cái theme này của ACE nhất. Cài vào rất net đặc biệt là với các wall tối màu. Icon chính đủ cả. Thanks bạn nhiều :)

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
share thì bác ấy share link rồi đấy bạn ,nhưng v5 cài vào mất icon hoặc lỗi thôi ,vì theme cho ^3 mà

boy_online01

Vẫn trung thành với icon Anna thần thánh nhưng đang làm full bộ này vì dễ làm icon :D. Tiện thể làm lại luôn mấy cái icon Belle.

ace_hp7

Active Member
Vẫn trung thành với icon Anna thần thánh nhưng đang làm full bộ này vì dễ làm icon :D. Tiện thể làm lại luôn mấy cái icon Belle.
đẹp phết nhở ,boy share đc k ,mình chỉ thik icon kiểu lạ lạ này ,k thik anna hay belle ,bộ này k biết nếu mở icon = Inkscape rồi bắn chữ vào thì chữ có bị răng cưa k

Chỉnh sửa cuối:

AyTeeZ

share cho e patch icon màu xanh lá của setting bar đi bác.

boy_online01

đẹp phết nhở ,boy share đc k ,mình chỉ thik icon kiểu lạ lạ này ,k thik anna hay belle ,bộ này k biết nếu mở icon = Inkscape rồi bắn chữ vào thì chữ có bị răng cưa k

Bác lên google tìm Colour Of Music by Blue_Ray hộ em. Tự nhiên mạng ko up/down đc ở host nào cả :|.

À quên cái icon trong hình khác icon bản gốc một tí bác ạ. Em phải ngồi gần 24h chỉ để sửa với add lại 933 cái icon, đau hết cả mông :D. Nếu bác ko ưng icon bản gốc thì để lúc nào có mạng em share bản sửa của em cho.

share cho e patch icon màu xanh lá của setting bar đi bác.

Để lúc nào vào đc box.net hay MF mình up vậy. Đã ghép 3 màu vào 1 patch rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.