• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
uh. thank bác. nha mà.. ủa bác ace...lun là themes Wp7.....đẳng cấp là mãi mãi hĩ....
hehe ,từ hồi kiếm đc cái theme WP7 của FSX làm nguồn thì mình chỉ dùng theme đấy vì mình thấy nó quá đẹp,chỉ thay bộ icon khác vào thôi ,theme belle ,anna thì nhiều còn WP7 lác đác tìm mỏi mắt

AyTeeZ

anh Hà là fan đam mê wp7,e dạo trước chỉ làm theme icon anna,dạo này chuyển qua icon itheme,vì add icon bằng dt nên icon app full 100% mà không share dk,mới làm dk mấy cái,a qua fb của e check thử.

ace_hp7

Active Member
anh Hà là fan đam mê wp7,e dạo trước chỉ làm theme icon anna,dạo này chuyển qua icon itheme,vì add icon bằng dt nên icon app full 100% mà không share dk,mới làm dk mấy cái,a qua fb của e check thử.
a xem rồi ,phải công nhận mấy cái mod spb quá đẹp,bộ icon đấy muốn lấy để thay vào theme # thì lấy từ theme Warna pro của lps_huy

AyTeeZ

e dùng graphicscube add icon itheme hôm trước nhờ anh bung ra,ko sợ thiếu icon.

Mr_Kjrby

vẫn theme cũ ,edit lại mấy icon :p ,bon chen tí đỡ bùn

Bác ơi share cái này đi :D

ace_hp7

Active Member
theme vừa sửa lại Dialer keypad ,media bar,icons setting, General Query ,General error ,General warning ,General Configattion ...( mấy cái General chạy nhanh wa k kip chụp lại :p)

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
post cho ae mấy cái wallpaper theo kiểu Widgets mang phong cách TRON LEGACY lung linh ,set lên nhìn ảo dã man,k biết icon của mọi ng tnao của mình chuẩn luôn \-/

TRON LEGACY

Status
Không mở trả lời sau này.