• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Thêm 1 pic nữa ^^

Đây là khu vực show của V5 mà bạn, không show s^3 nhé!

ace_hp7

Active Member
em làm theo hd của nauto271193 đc rồi ,mỗi tội cái cột sóng bị ẩn đi ,hơi trống trải 1 tí ,k biết có mod nào hiện sóng k nhỉ,nếu k xem sóng ntn đây,cái này k mới nhưng cũng ít ng biết,bác NTV hay nauto271193 lập 2pic hướng dẫn cụ thể đi ,có j e up app với bổ sung phụ cho ,cái Top battery này còn nhiều skin lắm

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

em làm theo hd của nauto271193 đc rồi ,mỗi tội cái cột sóng bị ẩn đi ,hơi trống trải 1 tí ,k biết có mod nào hiện sóng k nhỉ,nếu k xem sóng ntn đây,cái này k mới nhưng cũng ít ng biết,bác NTV hay nauto271193 lập 2pic hướng dẫn cụ thể đi ,có j e up app với bổ sung phụ cho ,cái Top battery này còn nhiều skin lắm
OK vậy để mình giới thiệu luôn bên soft cho vzui nhé! Cụ thể tại đây, anh em qua bổ sung nhé!

Chỉnh sửa cuối:

SunshineVietNam

Bạn search google vs keyword theme shiny black pro daeva112 là ra liền @@.
Còn nếu bạn muốn có icon dialer như trên thì đợi trưa đi học về tớ up cho, tối qua mới ngồi làm cái ấy :p.

Status
Không mở trả lời sau này.