• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

show luôn con 5230 cùi cũa em

Cột sóng và 3G là phần mềm gì vậy mấy bạn?

Ntv_79

Cái đó là hàng face đó b :)) Chi can ve vao hinh nen va add vao theme thoi ma @@
SR dien thoai minh khong ho tro TV.
Mình cũng đoán thế. Đang thảo luận với dragon để fake kiểu khác xem sao!

Ntv_79

bác mod thanh bar sóg, tên mạg sẵn vào desk clock luôn í, ntn này
Mod vào cái đó thì chỉ có ngoài hs chẳng thà mod vào hình nền như bạn trên, đêm qua mình với dragon đã thử thảo luận để mod vào top battery luôn rất OK, nhưng khi xoay ngang thì chưa như ý lắm. Nên vẫn đang nghĩ xem thế nào để vẹn cả đôi đường:-? Bạn send mình cái .png của bạn nhé.

nauto271193

Mod vào cái đó thì chỉ có ngoài hs chẳng thà mod vào hình nền như bạn trên, đêm qua mình với dragon đã thử thảo luận để mod vào top battery luôn rất OK, nhưng khi xoay ngang thì chưa như ý lắm. Nên vẫn đang nghĩ xem thế nào để vẹn cả đôi đường:-? Bạn send mình cái .png của bạn nhé.

.png đây http://upwap.ru/2031475
- Nhưng nếu mod battery thì chỉ cho top battery hiển thị ở ngoài hs và menu đc thui, tích hết thì lại bị chèn nhiều thứ :d

Ntv_79

.png đây http://upwap.ru/2031475
- Nhưng nếu mod battery thì chỉ cho top battery hiển thị ở ngoài hs và menu đc thui, tích hết thì lại bị chèn nhiều thứ :d
Sẽ cố gắng để nó chèn ít nhất. Còn khi set cho phần mềm thì sẽ lựa chọn cho nó hiển thị ở những chỗ nào OK, chỗ nào không OK thỉ bỏ đi thôi. Trong menu và hs là OK rồi!

Hic, mình cần lấy mỗi cái chỗ cột sóng vì ngại vẽ mà lại không trong suốt à?

huaminhquan

Sẽ cố gắng để nó chèn ít nhất. Còn khi set cho phần mềm thì sẽ lựa chọn cho nó hiển thị ở những chỗ nào OK, chỗ nào không OK thỉ bỏ đi thôi. Trong menu và hs là OK rồi!

Em chưa muốn sử dụng vì thấy không có cột sóng nhìn không đẹp ! Em ủng hộ bác làm xong rồi dùng luôn 1 thể !

nauto271193

kô bác, màu đen mà.hj. Bar đen mới đúng phong cách belle mà :p

saccerwin

1 ngày buồn chán quá kiểm tra bị thầy cho ăn trứng ngỗng shown phát cho đỡ bùn .

Ntv_79

ace_hp7 nói:
e làm y hệt thế ,nhưng load k lên ,thôi để e cố gắng vậy ,k đc thì dùng ké :p ,tks bác nhiều nhé
Hehe, hàng nóng hổi vừa ra lò đây >

Download

Chỉnh sửa cuối:

ace_hp7

Active Member
cái này là skin hay wallpaper vậy bác ,bác up luôn lên đi ,h e đang dùng hàng fake rồi :(

Status
Không mở trả lời sau này.