• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

saccerwin

saccerwin

post scr thì đều đều mà post app k chịu post scr.
rõ là giấu đầu lòi đuôi :|

Thì cậu thấy đó tớ post bài bằng di dộng có hình thì toàn app nhẹ toàn dưới 1m ah..vd như sáng ni bên ds cũng còn app hồ cá nhưng cậu thấy tớ có post đâu vì file nặng quá những 5m mà tớ down về thì đc nhưng úp lên kô nổi ah,, nhưng cậu đừng lo từ giờ tớ bít cách post app có ảnh rồi đừng lo.tớ sẽ dùng mobile down file về từ wed nước ngoài về test sau đó khi nào ra quán net tớ lấy di dộng úp ảnh rồi vứt vô nhà sau đó dùng pc post có ảnh.. Cáp đt mất gần 5 cái rồi hết tiền mua rồi

Dragon459

Manager
Thì cậu thấy đó tớ post bài bằng di dộng có hình thì toàn app nhẹ toàn dưới 1m ah..vd như sáng ni bên ds cũng còn app hồ cá nhưng cậu thấy tớ có post đâu vì file nặng quá những 5m mà tớ down về thì đc nhưng úp lên kô nổi ah,, nhưng cậu đừng lo từ giờ tớ bít cách post app có ảnh rồi đừng lo.tớ sẽ dùng mobile down file về từ wed nước ngoài về test sau đó khi nào ra quán net tớ lấy di dộng úp ảnh rồi vứt vô nhà sau đó dùng pc post có ảnh.. Cáp đt mất gần 5 cái rồi hết tiền mua rồi

chả hiểu.scr theme vs scr app thì có gì khác nhau đâu.
post được scr theme thì chả có lí do gì mà k post được scr app cả. hay là ảnh scr theme nhẹ hơn scr app đây.

saccerwin

chả hiểu.scr theme vs scr app thì có gì khác nhau đâu.
post được scr theme thì chả có lí do gì mà k post được scr app cả. hay là ảnh scr theme nhẹ hơn scr app đây.

Kô pải tớ mún nói chuyện đó tớ chỉ nói là rất khó khăn trong chuyển file và ảnh từ file trong di dộng thông qua cáp ah.nói tóm lại là từ giờ tớ sẽ post những app có chất lượng kèm ảnh test và edit bài cho đẹp.lâu lâu cũng nghiên cức việt hóa thử xem sao.

Dragon459

Manager
Anh hiểu nhầm ý em rồi , em cần icon theme này để add thêm mấy cái ứng dụng khác chưa dc full . Anh có icon theme này làm ơn cho em xin hoặc bung theme này lấy giúp em icon nhé . Thanks anh trước
dùng siscontent bung rồi convert về png xem rồi lựa chọn cho dễ.
cái này là kiến thức cơ bản.bạn nên làm dần cho quen

Status
Không mở trả lời sau này.