• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Thì cũng show chơi vậy!:-??

Hihi, nhiều lúc cũng buồn cười, dùng chán chê cái trình bấm số search danh bạ rồi mà mình cũng mới biết là nó có thể tắt search và hiện cái khung to tướng đấy>:)

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Mốt bây giờ là chơi BatteryTimer hay sao ấy, screenshot của ai cũng có pm ý :D
Mình còn định nhét cả cái nokia battery monitor và cái 1 cái widget pin nữa ra màn hình chủ, nhưng nó lại đang phân tích nên không chụp. Mỗi cái báo một kiểu, vậy mới mau hết pin chứ>:)

gookoo

Dragon459

Manager
Mốt bây giờ là chơi BatteryTimer hay sao ấy, screenshot của ai cũng có pm ý :D
:)) Mình k nằm trong số đó. vẫn là dạng truyền thống . \m/
Anna Handbones - Thuộc seri anna mix của mình - kinh dị - theme cho dịp halloween

saccerwin

:)) Mình k nằm trong số đó. vẫn là dạng truyền thống . \m/
Anna Handbones - Thuộc seri anna mix của mình - kinh dị - theme cho dịp halloween
themes kinh dị quá bác rồng ơi dùng trong dịp halowen là đúng bài..còn lâu mới tới halowin cho bác shown hàng hì...=)) đang buồn chán cái dụ ứng dụng cài đặt bị trống làm chả test app đc...toàn chơi handy tatman tìm chạy app

Dragon459

Manager
themes kinh dị quá bác rồng ơi dùng trong dịp halowen là đúng bài..còn lâu mới tới halowin cho bác shown hàng hì...=)) đang buồn chán cái dụ ứng dụng cài đặt bị trống làm chả test app đc...toàn chơi handy tatman tìm chạy app

chả biết còn gắn bó vs V5 trong bao lâu nữa. show được cái gì thì show thôi. lúc nào k chơi nữa thì tính sau :))

boy_online01

Vừa thấy DailyMobile có cái 53 skin quốc kì, may là có cả quốc kì Việt Nam mình :D. Làm ngay một cái skin cho DeskClock để thể hiện tinh thần yêu nước :D
Big Thanks tonizg@dailymobile

Themes imba nhất từ trước tới giờ, hơn 1000 icon trong Tab Applications.
Quên ko đóng cái dấu not sharing :|. Tên themes là White Belle (themes có phí với 700+ icon nhưng đã có bác up ở topic cập nhật themes).
Ko xin themes nha :(

JohnyNguyen

thanx. But it did not work with my C5-03. I had to format my phone after copying this avkon.dll file to c/sys/bin. Can i make it work on my phone anyhow?

Dont u see the title mate? ;)) That methode is only support Cook Firmware C6/N97 :p Impossible on Origin FW like yours :p

saccerwin

lâu lâu shown phát......... bộ icon của cậu rồng..thank nhiều tiếc rằng hổng full

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.