• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

hieuthu

Các pác em tên Hiếu.Các pác cho em xin nhạc chuông "hiếu ơi có điện thoại" được không các pác ơi.Em xin cảm ơn các pác trước nha.

Galacticos

Có bác nào tìm cho em tuyển các bài nhạc chuông 12 con giáp không nhỉ?Thanks các bác trước nhiều nhiều.

Nightmare

Các bác có thể cho em xin bài "Tạm biệt búp bê" của nhạc sĩ Hoàng Thông được ko ạ? Bài hát đoạn đầu là "Tạm biệt búp bê thân yêu, tạm biệt gấu Misa nhé..." ý ạ. Thanks nhiều.

voiconxauxi

Các bạn giúp mình nhạc chuông .wav với nội dung như sau:
"voi con oi có điện thoại "
và "voi con oi có tin nhắn"
Regards,

tungnt05

Các bác cho mình hỏi bài hát có một đoạn là "... bao yêu thương trong ta tìm về, một thoáng trường xưa đã nghe thời gian thoi đưa..." là bài gì vậy? Ai có cho mình xin luôn nha. Cảm ơn trước.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Các bác cho mình hỏi bài hát có một đoạn là "... bao yêu thương trong ta tìm về, một thoáng trường xưa đã nghe thời gian thoi đưa..." là bài gì vậy? Ai có cho mình xin luôn nha. Cảm ơn trước.

Đó là bài Tình Thơ do Minh Thuận trình bày

DOWNLOAD

VUNHATVAN

Bác nào có bản nhạc trong phần giới thiệu phim Thủy hử của Trung Quốc cho em xin với.

e360

Khi bạn cần 1 giai điệu, 1 bài hát hay một đoạn nhạc chuông (với mọi thể loại và định dạng) bạn có thể post bài yêu cầu ở đây. Yêu cầu của bạn sẽ được đáp ứng một cách nhanh chóng nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ bị del mà không cần thông báo trước.

Bạn có bài hát "anh" do ca sĩ Thùy Chi trình bày không? Mình nghe bài này trên trang vn88.com thấy rất hay, nhưng down về lại là đuôi wav. Máy của mình chỉ nghe được đuôi mp3, mid thôi. Giúp mình các bạn nhé

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bạn có bài hát "anh" do ca sĩ Thùy Chi trình bày không? Mình nghe bài này trên trang vn88.com thấy rất hay, nhưng down về lại là đuôi wav. Máy của mình chỉ nghe được đuôi mp3, mid thôi. Giúp mình các bạn nhé

Bài của bạn đây này

DOWNLOAD

rypnd

Tớ muốn xin bản nhạc trong chương trình tìm hiểu thế giới động vật
Cám ơn nhiều

side_effect

Bác nào có bài Boulevard post lên cho tôi với hoặc làm sẵn thành nhạc chuông cho tôi càng tốt định dạng WMA 128kps để tôi cài cho O2.Thanks

Yêu cầu bạn post bài đúng nơi đúng chỗ nhé. Đã có riêng một topic dành cho yêu cầu rồi mà

Last edited by a moderator:

lmh

Cho em xin bài hát " Ngày tết quê em" hoặc "Mùa xuân ơi" ... với ạ

Status
Không mở trả lời sau này.