• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

dOOyOusEE

link trên là link down trò FIFA 2002 hả nhatnguyen
Cảm ơn vì đã chia sẻ ^^

DonMetal

Bác nào có game như pikachu cho em với ah. Tên là Kawai thì phải.!!
Em cảm ơn nha !!

Nemmatlanh

Bác nào có game như pikachu cho em với ah. Tên là Kawai thì phải.!!
Em cảm ơn nha !!

Game bạn cần đây nhé.Down về Copy vào PPC rồi cài lên nhé.Tốt nhất Game chỉ nên cài lên thẻ nhớ thôi nha.Chúc vui!

SoFasttt

nhatnhguyen9697 ơi, FIFA2002 phải lớn hơn 100Mb cơ mà, game bạn đưa có hơn 3Mb thì là game nào vậy???:( (Sao vẫn thấy ghi là Fifa2002):-?

Ủa, có vụ fifa2002 > 100MB ha :|. Sao tớ down bản của MAN Pham Quang ( ZioInterative FiFa2002 ) up bên Game thể thao có hơn 2 MB thôi. Mà nói thật, sao mọi người lại thấy hay được nhỉ ? tớ thấy Game này dở như hạch, điều khiển thì bằng bút ( ko cho dùng phím direct ) nên ko quen, thà chơi Football Addict còn hay hơn :|

NhatNguyen

Ủa, có vụ fifa2002 > 100MB ha :|. Sao tớ down bản của MAN Pham Quang ( ZioInterative FiFa2002 ) up bên Game thể thao có hơn 2 MB thôi. Mà nói thật, sao mọi người lại thấy hay được nhỉ ? tớ thấy Game này dở như hạch, điều khiển thì bằng bút ( ko cho dùng phím direct ) nên ko quen, thà chơi Football Addict còn hay hơn :|
Game này chạy trên PPC thì làm gì có dung lượng tới cả 100mb cơ chứ, bạn nói như vậy là đúng.Nhưng còn vấn đề hay hay dở đó chỉ là í kiến riêng của từng người thôi mà bạn, sao lại áp đặt ý kiến của mình lên mọi người chứ,đối với bạn là dở nhưng với người khác lại hay thì sao ;;) đúng không ? huống hồ đây là box thắc mắc và yêu cầu game nữa.
Đôi lời góp ý bạn nhé !!!!!

bornstubborn666

Ai có Ace pocket podz 0 cho mình xin bản full với. Bản của bác Phạm Quang cr rồi nhưng mà là bản demo thôi. chơi đến vòng 1-3 là hết chơi dc rồi. Game này wá hay.

NhatNguyen

Ai có Ace pocket podz 0 cho mình xin bản full với. Bản của bác Phạm Quang cr rồi nhưng mà là bản demo thôi. chơi đến vòng 1-3 là hết chơi dc rồi. Game này wá hay.

bạn nói rõ hơn về tên game chứ, nhập sai dữ lịêu thì sao mình tim cho được ?
vậy nhé :p

SoFasttt

Thì tớ cũng chỉ comment ý kiến thôi mà, có áp đặt lên ai đâu ;)). Tại thấy mọi người khen game này dữ quá mà tớ lại ko khoái đá bằng bút, nên chột dạ ko hiểu có phiên bản 2002 nào cho chơi bằng Hard Button ko thôi :D

Hix, bác ThaiKien ơi, tìm giúp hộ em cái keymaker khác cho Crazy Kart đi, cái bác cho không xài được :(

dOOyOusEE

cái trò XIIZeal thoát ra kỉu j thế ạ, mình tìm hoài mà ko ra cách, phải restart lại máy luôn :((

gaumeo031181

các bác cho e hỏi chút.cái thằng "AIM Production Dirty Dancer" vào chơi nhưng cứ vào là nó treo máy luôn.E đang sài máy O2minis ko bít có tương thích ko.Bác nào có game xếp hình người ko,tên của nó e ko bít.cho e sài ké với...thanksssss

NhatNguyen

các bác cho e hỏi chút.cái thằng "AIM Production Dirty Dancer" vào chơi nhưng cứ vào là nó treo máy luôn.E đang sài máy O2minis ko bít có tương thích ko.Bác nào có game xếp hình người ko,tên của nó e ko bít.cho e sài ké với...thanksssss

Gấu mèo muốn nói cái game XXX hử, haha,xếp hình người thì làm gì có chứ xếp hình thú thì có thui :), nếu đam mê Game tươi mát thì bạn vào chủ đề tương tự trong Box này nhé !!!
Thân !!!

loveblue

Super V.I.P
Lâu rồi mà sao không có game cờ tướng mới nhỉ ? các Pro nếu có thì post lên anh em dùng với ! Thanks.;;);;)

LamAnhThu

Có ai có crạck của trò Spb Minesweeper không ạ?
À có ai biết làm ơn chỉ giúp em trò Gilbert Goodmate v1.09 mà anh Phạm Quang úp ở đâu với! Em tìm mãi mà không thấy!
EM cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

PhanVietQuang

Game quản lý bóng đá rât' hay cho ppc. Anh em chơi thử rồi cho y' kiên' nhe'.
Có kèm theo crack.Phiên bản full:

Download tại đây: PDAVIET.NET=D>

THanks bác MrTRung nhé. Các bạn đăng ký với ID:SWASHBUCKLER pass:51409853

bạn nào có thể up lại trò này được ko, thx

Status
Không mở trả lời sau này.