• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU VÀ CUNG CẤP ROM CHO MS Smartphone

thienduc

các bác ơi! sao mình up xong bản 1.49 rồi máy nó lên tới windows Mobile là đứng luôn vậy? làm ơn chỉ dùm mình

nhthang76

Cách UP ROM cho Dopod 720w?

Mình đang chạy hệ điều hanh WM5 muốn up lên WM6 thì phải làm thế nào? mình cũng search rom của thằng này nhưng cung ko biết kiếm đâu để download vì trang chủ của dopod lại là tiếng Tàu
Pác nào có kinh nghiệm xin dc thỉnh giáo
thanks

Adminpdaviet

Administrator
Mình đang chạy hệ điều hanh WM5 muốn up lên WM6 thì phải làm thế nào? mình cũng search rom của thằng này nhưng cung ko biết kiếm đâu để download vì trang chủ của dopod lại là tiếng Tàu
Pác nào có kinh nghiệm xin dc thỉnh giáo
thanks

Dopod 720W thuộc dòng HTC Excalibur và đã có WM6.0 cho nó từ lâu. Up ROM khá đơn giản, Up từ Bootloader.

Bạn có thể tham khảo kinh nghiệm và tìm Link tải ROM trên WiKi:

http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=316883&page=2

Hiện tại số người dùng dòng này rất ít cho nên tôi chưa đặt vấn đề Build ROM cho dòng này. Thực tế khá thú vị và đơn giản. :D

quanghieubcvt

Bác nào có ROM cho con này, hay biết nguồn ở đâu thì chỉ dùm em với. Em cũng đang muốn up lại ROM cho con này

thanhcun

Giúp em tìm ROM của Lobster 700 TV

Em có con HTC Monet - Lobster 700 TV hiện đang chạy bản WM 5.1 tiếng trung . ai có bản ROM nào tiếng anh của máy này không cho em xin?
hay cach pacth English cũng được .
Em xin cảm ơn và hậu ta. Em search Google vài ngày nay mà chưa tìm được :((

tuanhuk

Bác nào có rom 2005 bằng tiếng anh của SSi718/710 không.Mình up lên rom 2006 nhưng bị lỗi pin, không dùng để từ sáng đến chiều là hết pin
Lúc mua chạy bản rom 2005 bằng tiếng Nga thì dùng được 2 ngày
Bác nào có cho mình xin 1 bản nhé

hoangdanhvn

cho em hỏi con ss i607 của em WM 5.0 , có thể up bản khác được hok , anh nào có bản nào hay hay cho em xin với :D

chvkt

cho em xin rom2005 của dopod 585 với

các bác ơi cho em xin rom2005 của dopod 585 với

cuibapdaica

các bác cho em xin bản Rom của con SPV E100 , em tìm nát nước trên net rồi mà ko có !!! xin cám ơn trước .

toejoe2008

Mình đang xài Lobster 700TV chay Windows Smartphone 5.0. Mày này do HTC sản xuất. mã máy là HTC Monet. Ai co bản rom mới cho mình với.

Mình đang xài Lobster 700TV chay Windows Smartphone 5.0. Mày này do HTC sản xuất. mã máy là HTC Monet. Ai co bản rom mới cho mình với.
bạn ơi, bạn đang dùng Lobster 700TV với giao diện tiếng anh phải hông? vậy bạn dump rom roài share cho mọi người đi.

phanthaidng

cần giúp đở

Em xem rất kĩ mà không biết được SDA music thuộc dòng nào tornado hay amadues.Bootloader như thế nào và có up lên w6.0 được không.Em mong được sự giúp đở

saigonxanh00

mpx 220 có thể down rom ở đâu vậy mấy bạn ?
mpx ver nào là ok nhất . cho mình xin link để down với

redmask

em đang dùng con SDA T-mobile (không phải dòng music)
em up rom WM05 thì phím joystisk chỉ gạt lên và xuống đc
up Rom WM06 thì camera ko hoạt động đc.e cài phần mềm sửa lỗi camera thì mỗi lần khởi động camera la máy treo luôn

có bác nào sử dụng máy này thì hướng dẫn cho e cách sửa lỗi nhé. hoặc cho e xin cái Rom chuẩn cũng đc.
thanks

zakka

các bác cứu em, cho em xin bản Rom mới cho HP Ipaq 512 voice mesenger với, để cải thiện cái vụ sóng siếc cho em nó, sao mà củ chuối...
Tks các bác nhiều nhiều